หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณแค้นไหม?ถ้ายุงกัดแล้วตบพลาด  (อ่าน 42299 ครั้ง)

เมื่อกี๊ยุงกัดค่ะ  โวย

พลาดค่ะ ง่ะ

แค้นค่ะ   โวย

อยากฆ่ามันค่ะ

ตั้งกระจู๋ไร้สาระไปหน่อย แต่อยากรู้ว่าแค้นเหมือนกันรึเปล่าเท่านั้นเอง ง่ะ

เคยแบ่บว่า
ให้มันกัดจนเป่งๆ
แล้วมันจะบินไม่ขึ้น
(จำได้ตอนนั้นอยู่ในห้องน้ำ)
เจ้ายุงเคราะห์ร้ายกระดุ๊บๆอยู่ที่พื้นห้องน้ำ
ตาล.ก็เอาไอ้ที่ฉีดตูดเนี่ยไปครอบไว้
แล้วนับ หนึ่ง สอง สาม
ฉีีดน้ำอัดเข้าไป .. อา ..
เลือดออกมาตามน้ำเลย ...

โหดมั้ยเหรอ? ฮี่...

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 ง่ะ
ลองวิธีนี้สิครับ พอมันกัดก็จับผิวหนังตรงนั้นขึงให้ตึง(เอานิ้วมาแยกออก)
ไม่ให้มันบินได้
จากนั้นให้คนใกล้ๆดีดมัให้หัวหลุดออกจากตัว :07:โหดจริง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
พ่อดาทำแบบที่หมอแมวบอก
แล้วให้ดาจับออกมา

ค่อยๆดึงขาออกทีละข้าง
เด็ดปาก
สุดท้าย บีบให้เลือดออกมาจากตูด

อุ๊บส์  เสียภาพพจน์นางเอก

แล้วนำไปปล่อยที่หลังบ้านค่ะ ฮิ้ววว

มีการหลอกว่า มันจะกลายเป็นหนอน แล้ววันนึงจะงอกปีกงอกขาออกมาใหม่ไหมครับ ง่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตูเกลียดยุงมาก  โวย โวย โวย

ถ้าให้เลือกเจอเสือกับยุง
ตูเลือกเจอยุง  โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เลือกเจอเสือ  ที่อยู่ในกรง (อิอิ)
เจอเสือด้วย ...

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
เสือผู้หญิงนะ ลันล้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 หื่น

จับกินไปแล้ว  ง่ำ - ง่ำ กร๊าก
ตูเกลียดยุงมาก  โวย โวย โวย

ถ้าให้เลือกเจอเสือกับยุง
ตูเลือกเจอยุง  โวย

โวย โถ่เอ้ย หลงอ่าน

ไม่แค้นนะ จับได้ จะขึงดึงปีก ดึงขาทีละขา  ยิ้มน่ารัก

แล้วค่อยขยี้ให้เละ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
อย่าทำไร มันนะ   ยุงมันเป็น เพื่อนผม       ซึ่งผมมีฟ้าเป็นมุ้ง และก็มียุงเป็นเพื่อนด้วย ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ยุงอายุมันสั้น 7 วันก็ตายไม่ใช่เหรอ  หมีโหดดดด

ถึงว่า สิ  เพื่อนผม เปลี่ยนหน้าทุก 7 วันเลย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
บอกอะไรก็เชื่อ เด็กสมัยนี้เชื่อคนง่ายเนอะ  ฮี่...

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14