หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณแค้นไหม?ถ้ายุงกัดแล้วตบพลาด  (อ่าน 42296 ครั้ง)
 ฮี่ๆ

เอ๊ะ  หรือว่าชาติก่อน เราเคยเป็นญาติกันคะ ฮิ้ววว
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

คิดแล้วฮา

เลวยั้นเงา
 กร๊าก

ฮาด้วย 
จะแค้นกว่าครับถ้าเจอแบบผม ยุงกัดใกล้ๆปาก แล้วเพื่อน(เสือก)หวังดีตบให้ แต่โดนจมูกแทน
ถึงกับน้ำตาเล็ด
ผมทำการบ้านอยู่ยุงบินมาพอดีกับที่ผมพลิกหน้ากระดาษโดนไม่ได้ตั้งใจจะทับยุง วันต่อมาพบศพยุงโดนทับพร้อมน้ำเ้หลืองๆครับ กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ผมทำการบ้านอยู่ยุงบินมาพอดีกับที่ผมพลิกหน้ากระดาษโดนไม่ได้ตั้งใจจะทับยุง วันต่อมาพบศพยุงโดนทับพร้อมน้ำเ้หลืองๆครับ กร๊าก

ก่อนยุงตัวนั้นมันจะตาย ไม่รู้ว่ามีจิ้งจกทักมันบ้างหรือเปล่า 
แล้วน้ำเหลืองๆที่ว่า สงสัยมันเอาตลับหมึก Printer ไปเติมมาแน่ๆ
โอ้..น่าสงสาร ป่านนี้พวกคงรอหมึกพิมพ์งานกันน่าดู ..

แล้วโทรไปแจ้งตำรวจยุงหรือยังครับ  ..

(อิอิ)

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ตำหนวดเก็บหลักฐานอยู่ครับ

ไม่พบคราบ :36:ครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลองดมดูสิ  บุ๋มก็เคยนะ ตบแล้วเอามาดม ประมาณว่า ดูดวิญญาณ ฮี่ๆ
กร๊าก
ช่วงนี้ยุ่งที่ห้องเยอะมาก ตบได้เป็นสิบ ง่ะ ตอนอยู่บ้านนอนห้องตัวเองไม่ค่อยมียุงเลย แต่ห้องพี่ยุงเยอะมาก
สงสัยว่ายุงมันพิศวาสพี่เรารึเปล่า เฮ้ย!? มากันเต็มเลย
พี่ก็ต้อนรับด้วยท่าพาราดอน ไม้กายาสิทธิตบแหลก ฮิ้ววว

แต่มันก็ยังเยอะอยู่ดี ทำไมหวา เอือม

เหมือนจะเคยได้ยินว่า

พระบาทสมเด็จพระปรมินทรภูมิพลอดุลยเดช  รามาธิบดี  จักรีนฤบดินทร์  สยามินทราธิราช บรมนาถบพิตร

ทรงเสด็จไปเล่นดนตรี  ที่ไหนสักที่  -"-

แล้วยุงเกิด  มากัดพระองค์

พระองค์แค่ปัดยุงออกเท่านั้น...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ย. 2006, 09:41 น. โดย AslanzZ » บันทึกการเข้า
 มึนตึ้บ ชื่อถูกจริงๆหรือครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มึนตึ้บ ชื่อถูกจริงๆหรือครับ

เหอๆ  พิมพ์ผิดนิดหน่อย ขอรับ

ขอโทษที นะขอรับ  แก้แล้วๆ  คาดว่าไม่น่าผิดนะ

อุตส่าห์ จำมา ตั้งแต่ ป.6 อ่าครับ
ได้ยิบว่า

กินรอบวง
ได้ยิบว่า

-*-  แก้แล้วครับ  (  ออกเสียง  : คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14