หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดคุณจอนจัดนะคะ  (อ่าน 19523 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^
^
 หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถือว่าอวยพรล่วงหน้าก็แล้วกันนะครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มีความสุขมากๆนะจ้ะ ยิ้มน่ารัก

สาวกเต่าค่ะ
มีความสุขมากๆนะจ้ะ ยิ้มน่ารัก

มาอีกคนละ  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันกลบครับ  กร๊าก
สรุปมีเหยื่อกี่คนครับ กร๊าก
เป็นกระจู๋ดักหมีได้สุดยอดมากครับ
กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก กร๊าก หมีโหดดดด

กระจู๋ดักหมี โห
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]