หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD : ครบ 11 ปี น้องนลินจ้าาาา  (อ่าน 21491 ครั้ง)
สสวก. HBD ครับน้องนลิน บักตะพาบแกล้งหรือใช้แรงงานบอกนะครับ จะได้ไปจัดการให้  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แฮปปี้เบิรทเดย์ค่ะ
ขอให้น่ารักๆ แล้วเรียนเก่งๆนะคะน้อง
อิอิ

(ไม่รู้ว่าวันเกิดแป้ง จะมีคนมา HBD หรือเปล่า) ปลื้ม

ใจมันลอยๆ
เหมือนข้างบนๆ ครับ
สมหวังทุกประการ

11 ขวบแล้วก็ยังน่ารัก ยิ้มน่ารัก

สสวกจ้ะนลิน
 ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

อย่ายอมแพ้พี่ชายนะจ๊ะ เจ๋ง
แฮ๊ปปรี๊ย์ เบริ๊ต เด๊ย์ย์ย์ย์ย์ คร้าบบ ฮิ้ววว
Happy Birthday จ้าา  ลันล้า

พี่เต่าแกล้ง ก็แกล้งกลับได้เลย พี่คอยหนุน  กรี๊ดดดดด

<3.
HBD มีความสุขมากมายก่ายกองจะ  กรี๊ดดดดด

จ๊วบ

Las Noches Rubicundior
HBD มีความสุขมากมายก่ายกองจะ  กรี๊ดดดดด

จ๊วบ

เหมือนกันเลยค่ะ  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ขอให้นลินมีความสุข กรี๊ดดดดด

พ้นจากภัยมรสุมเต่าที่กำลังมาแรงในขณะนี้ (อิอิ)

สาวกเต่าค่ะ
ฮบด จ้ะ

อย่ายอมให้พี่เต่าแกล้งนะ โตไวๆหละ  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ

11 ปี เริ่มโตเป็นสาวแล้ว  กรี๊ดดดดด

ขอให้มีความสุขมากๆ ร่างกายแข็งแรง เป็นเด็กดีขอพี่เต่านะจ๊ะ  ลันล้า
สสวก นะจ๊ะ ขอให้โตวันโตคืน น่ารักมากขึ้นทุกวัน  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
สสวกจ้ะ น้องนลิน
ขอให้น้องนลินน่ารักๆ แบบนี้ตลอดไป
และขอให้พี่ชายไม่แกล้งนะจ๊ะ

(เอาเรื่องพี่เต่ามาเผาเยอะๆนะน้องนลิน)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สสวก สสวข สสวค น้องนลิน ด้วยคนนะครับ

(แจ๋ว แจ๋ว)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7