หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD : ครบ 11 ปี น้องนลินจ้าาาา  (อ่าน 13741 ครั้ง)
ขอให้กลายไปเป็นเด็กกีที่มีความสุขครับ  กึ๋ยๆ

ทหารเกณฑ์
HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สุขสันต์วันเกิดนะ

สาวกเต่าค่ะ
สสวก. ขอให้น้องนลิน น่ารักๆขึ้นครับ  ยิ้มน่ารัก
HBD ด้วยบุญที่น้องได้ทำมาขอให้คิดสิ่งใดในทางที่เป็นกุศลขอให้ประสบความสำเร็จทุกครั้งไป
สุขภาพร่างกายแข็งแรงอายุขัยยาวยืนขอให้น่ารักๆๆ ขอให้รวยๆๆๆ เรียนเก่งๆ นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ต.ค. 2006, 21:48 น. โดย ชาร์ป » บันทึกการเข้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โอ๊ะ เพิ่งเห็น
สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง
เป็นที่รักของทุกคนตลอดไปนะคะ
สุขสันต์วันเกิดจ้า
ขอให้มีความสุขมากๆ
 เกย์แอบ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ย้อนหลังเยอะมาก.... พิสูจนืได้ถึงrating กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก

เต่าเลิกแกล้งน้องสักทีนะ โวย

งบน้อย
Happy belated birthday จ่ะ

สิบเอ็ดปี(กว่า)แล้ว
ขอให้ไปน่ารักไกลๆหน่อย  ฮิ้ววว
 กรี๊ดดดดด พลาดไปได้ไง

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ่ะ ขอให้มีแต่ความสุข  ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .
โตไวๆนะคะ สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ใครขุดมา ตูช่วยอวยด้วยคน ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ยิ้มน่ารัก
ไปไหนไปด้วย ช่วยอวยพรอีกคนค่า
สุขสันต์วันดีนะน้องนลิน  ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7