หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD พี่โอ้เอ้แห่ง F0NT.COM  (อ่าน 16459 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอให้กิจการโฮสติ้งเจริญยิ่งขึ้นไป

ฮิ้ววว
ขอให้ แข็งแรง ยิ่งใหญ่ อายุยืนยาวครับ
สุขสันต์วันเกิดนะคะ

ขอให้สมปรารถนาในสิ่งที่ดีๆทุกอย่าง  ยิ้มน่ารัก
 ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณทุกคนอีกรอบครับ
ปีนี้พระโคฉันแป๊บซี่แม็กซ์ จนเป็นโรคกระเพาะเรียบร้อยแล้วครับ แสบท้องไปหมดทั้งหิวทั้งอิ่ม

ตั้งใจจะลดน้ำหนักให้ได้ ขอบคุณทุกกำลังใจ  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
มาช้าไปไหมนี่  (เหงื่อแตกพลั่ก)

สสวกค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆ  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
มาแล้วยังดีกว่ามาช้า มาช้ายังดีกว่าไม่มา  ลันล้า

ขอให้สุขสันต์กับชีวิตครับ
ขอให้เกือบอ้วนครับ
ขอให้เกือบจนครับ
ร่ายกายสมบูรณ์แข็งแรงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ส.ค. 2006, 21:19 น. โดย xxxxx » บันทึกการเข้า
สสวก สุขสันต์วันเกิดพี่เอ้ค่ะ ลันล้า
ขอให้มีความสุขทุกวันนะคะ ลันล้า

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
ขอให้สุขสันต์กับชีวิตครับ
ขอให้เกือบอ้วนครับ
ขอให้เกือบจนครับ
ร่ายกายสมบูรณ์แข็งแรงครับ

เกย์แอบ

สสวก สุขสันต์วันเกิดพี่เอ้ค่ะ ลันล้า
ขอให้มีความสุขทุกวันนะคะ ลันล้า

ปลื้ม

มาช้าค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

สุขสันต์วันเกิดนะคะ ขอให้พี่เอ้รวยๆผอมๆเก่งๆแล้วก็มีความสุขมากๆนะคะ
 ยิ้มน่ารัก
 ยิ้มน่ารัก

ทำแต่สิ่งดีๆ และจะได้สิ่งที่ดีกว่ากลับมา
ยินดีที่ได้รู้จักคุณเอ้ครับ  ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดนะเอ้ (ขอเริ่มเรียกเอ้เฉยๆนะ) ปลื้ม

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ครับผม ขอบคุณครับตั้ม  เกย์ออก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6