หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: พ่อจะเอามือถือเข้าอู่  (อ่าน 7865 ครั้ง)
คือว่าคุณพ่อหมีมือถือเดี้ยง
เลยจะไปเข้าอู่โนเกีย
แต่ปัญหาว่า เค้าบอกว่าเบอร์จะหายหมดเลย

เรามีวิธียังไงที่สามารถเก็บเบอร์ไว้ก่อนได้มั่งไหมคะ  หมีโหดดดด
โดยที่ไม่ต้องจดเอง เพราะมันเยอะมากเลย  หมีโหดดดด

ขอบคุณที่รักกัน ขอบคุณทุกครั้งที่คอยกอดฉันค่ะ  จ๊วบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไปหาซื้อที่กองสลากซิครับ ฮี่...

เดี๋ยวให้พ่อไปขอเลยนี่ คนบร้า  เกย์แอบ

ไปให้ที่อู่เค้าทำให้ได้น่ะ
ที่โนเกียเค้าบอกว่าทำไม่ได้  หมีโหดดดด

ไม่เก็บใส่ซิมอะคะ
 งง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มันล้นซิมน่ะค่ะ  หมีโหดดดด

อ้าวอู่โนเกียลองไปทำที่อู่เครือข่ายที่ให้บริการ
ก็โนเกียไง

งง ครับ ง่ะ ผมหมายถึงพวก ส้ม ดีแทค อะไรพวกนี่อ่ะครับ

แต่มันไม่ได้เมมไว้ในซิมนี่ มันบันทึกในเครื่อง

ก็เครื่องพังแล้ว ก็ไม่น่าเอากลับมาได้เลยนะ  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
คือตอนนี้เครื่องมันมีปัญหาคือ มันชอบดับเองน่ะ
แล้วอยู่ในประกันด้วย เลยไปที่โนเกีย

เอามาให้ผมจดครับ จะได้ไม่ต้องจดเอง เกย์แอบ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อ๋ออ เรื่องก็เป็นอย่างนี้นี่เอง  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เด๊่ยวนี้จะจีบลูกสาวต้องเอาใจพี่ตาชิมิเคอะ  เกย์แอบ

หน้า: [1] 2 3