หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบางส่วน + f0nt ของพี่ ๆ คะ  (อ่าน 3280 ครั้ง)

ลันล้า พอดีว่า เป็นอยู่แต่หน้าคอมฯ ก็เลยท่องเวปไปทั่ว ที่แน่นอนก็ต้องที่ f0nt.com คะ

พึ่งรู้จักได้ไม่นานแต่ก็ชอบอยู่ในใจนะคะ พี่ ๆ ทุกคนเก่งมากมาย

ภาพพวกนี้เป็นภาพผสมผสานกับรูปการ์ตูนทั่วไป

ทีแรกหาที่สมัครเวปมิเจอ<สายตาสั้นแต่ม่ายมีแว่นใส่  ฮือๆ~> วันนี้ก็สมัครแล้ว ก็ขอโชว์ภาพ

ที่มี f0nt น่ารัก ๆ มาส่งเสริมความงามให้ดูดียิ่งขึ้น ขอบคุณพี่ ๆ ทุกท่านมาก ๆ คะ ชอบจริง ๆ ชอบจากใจ

<พอดี ชอบทำ Spaces อะคะ จริง ๆ มีอีกเยอะ ภาพด้านบนบิวทำแจกเพื่อน ๆ ที่ชอบ เขียน Spaces คะ>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ส.ค. 2006, 11:02 น. โดย opzangsard » บันทึกการเข้า
ดีจ่ะ หนูบิว  ลันล้า

เจอกันอีกแล้ว  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ดีจ่ะ หนูบิว  ลันล้า

เจอกันอีกแล้ว  ฮิ้ววว

ว๊ากกกกกก พี่เอ โลกของเวปกลมจริง จริง สวัสดีคะ ท่านพี่ อิอิ พึ่งสมัครสด สดร้อน ร้อนคะ  คริคริ
เอไปทำอะไรมา น้องเขาถึงตามมาถึงนี่ แขวนขุนแผนเหรอ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: [1]