หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: PLUTO  (อ่าน 239687 ครั้ง)
ป่าหมี

กาก
ได้อ่านตั้งแต่เมื่อวานตอนบ่าย
 ยิ้มน่ารัก พี่ที่ทำงานซื้อ บิวขอแจม เจ๋ง

等着
เศร้า ทำไมไม่มีพี่ดีๆแบบนั้นบ้างนะ อยากอ่านเหมือนกัน แต่โรคจางซับกำเริบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ตอนนี้หนูอยากอ่าน hunter X hunter อ่ะ ฮือๆ~

ใจมันลอยๆ
สนุกไหมคะ ยังไม่กล้าตัดสินใจซื้อ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สนุกครับ
ถือว่าเป็นการ์ตูนที่โคตรสนุกอีกเรื่องนึง

แต่ตอนนี้คนเขียนแกหายไปจากบูมอย่างไม่มีกำหนดแล้ว
ไม่รู้ป่วยหรือตาย ง่ะ

แต่สนุกโคตรๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดี๋ยวซื้อเลย รอดูกระแสก่อนแค่นั้นแหละ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สนุกมากๆ แต่คนเขียนตายไปยังเนี่ย เรื่องกำลังเข้มข้นเลย อย่าตายนะครับ ฮือๆ~

นักเขียนการ์ตูนรายปี
แรกๆลายเส้นมันก็ดีๆอยู่  หลังๆออกแนวขี้เกียจ  เอ๊ะ  หรือว่าติสแตก  อยากแนว   (อิอิ)

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 Hunter X hunter เนื้อเรื่องดี สนุกชวนติดตามดี
หาแบบ anime มาดูแล้ว ก็ยิ่งทำให้ชอบมากขึ้น
แต่อย่างที่ป๋าบอกคนเขียนมัน หายหัวไปไหนเนี่ย
งดลง 1 ตอน เพราะอาจารย์ หยุดพัก เก็บ ข้อมูล (ตอนนี้หายไป หลายเดือนแล้ว  ฮือๆ~)
ผมมานั่งคิดว่า มันจะจริงอย่างที่ใน บูม ว่ารึเปล่า
หรือว่า ต้นฉบับ ใกล้ทัน ญี่ปุ่น บูม มันเลย งดลงเอาดื้อๆ  งง

ส่วน พลูโต ซื้อมาแล้วเหมือนกัน
ซื้อเมื่อวาน พร้อมกับ KC จ่ายไป 100 นึง ทอน 10 บาท  ง่ะ
เล่นเอา อึ้งเลย พอพลิกดูหนังสือ ก็ อ่อ พลูโตเรา 55 บาทนี่เอง
แกะมาอ่านก็กระดาษ ดี รูปเล่ม ดี ค่อยรู้สึกคุ้มกับเงินที่เสียไปหน่อย  ยิ้มน่ารัก
็ีHunter X hunter เห็นว่าคนเขียนป่วยหนักน่ะครับ ส่วนลายเส้นเป็นดินสอผมยังอยากอ่านเลย เรื่องมันน่าติดตามสุดๆน่ะครับ

ใช่มั้ย อิโต้คุง  กร๊าก
มุขนี้สำหรับคนอ่าน KC

ใช่แล้วครับ  เนื้อเรื่องมันสนุกจริงๆ  ผูกเรื่องได้มันส์มาก  แต่ชอบภาคที่เป็นเกมมากกว่า

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เพลงประกอบก็เพราะครับ
 เจ๋ง

My Life, My Pride, is Broken
แล้วใน KC ป๋าชอบเรื่องอะไรมากที่สุดฮะตอนนี้
มีความรู้สึกว่าตอนนี้ แต่ละเรื่อง มันเนือยๆ ยังไงไม่รู้ซิ
KC ตอนนี้มี อิปโป คุโรฯ K2 หมอเทรุ น่ะที่ชอบๆ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 62