หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: สร้างรายได้จากอินเตอร์เน็ทง่ายๆ  (อ่าน 11792 ครั้ง)
ได้ตังคืนมาแล้วครับ   ไอ้มืดหมี
เล่าหน่อยซิครับว่าได้คืนมาได้ยังไงครับ  งง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ส.ค. 2006, 14:14 น. โดย ถลอก » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เล่าหน่อยซิครับว่าได้คืนมาได้ยังไงครับ  งง

จะกดแอบอ้าง ดันไปกดแก้ไข เลยกลายเป็นแก้ไขข้อความไปเลย โทษทีครับ

จะตอบว่า

พึ่งตำรวจไม่ได้ เลยไปพึ่งทหารครับ

กาก
คริคริ เหมือนแอน ตอนที่ถูกขวดเบียร์ขว้างอกเลย

(แจ๋ว แจ๋ว)

ได้ตัง แล้วไม่ได้เอาผิดอะไรเค้าเลยเหรอคะ  อี๋~

Las Noches Rubicundior
(แจ๋ว แจ๋ว)

ได้ตัง แล้วไม่ได้เอาผิดอะไรเค้าเลยเหรอคะ  อี๋~

ตอนแรกเค้าไม่รับ เลยโดนเอาผิดไปชุดใหญ่ครับ

สุดท้าย ก็เอาตังมาคืนครับ

กาก
ใช้ศาลเตี้ยหละซิ  เกย์แอบ

ไม่เตี้ยครับ แต่ละคนสูงๆทั้งนั้นเลย

กาก
ไม่เตี้ยครับ แต่ละคนสูงๆทั้งนั้นเลย
สูงกันทุกคน ยกเว้นถลอก  เกย์แอบ

นั่นแหละ จะได้จำซะมั่งว่าอันไหนควร ไม่ควร  ยิ้มน่ารัก

ไม่ได้ปั่นมานาน เพิงมาเจอจู๋นี้

มีเด็กเกรียนคนนึงก็ไปปวนเว็บบิตเว็บนึงครับ
โดยแอบอ้างตัวเองเป็นฟาร์มโค (COLO)
แล้วก็โอนตังค์เข้าไปกันเป็นทิวแถว

ตอนนี้ก็โดนอัปเปหิและคุกคามไปยังที่บ้านเป็นที่เรียบร้อย

สงสารแม่มันจริงๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถลอกมันคนจริงว่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ไม่ได้ปั่นมานาน เพิงมาเจอจู๋นี้

มีเด็กเกรียนคนนึงก็ไปปวนเว็บบิตเว็บนึงครับ
โดยแอบอ้างตัวเองเป็นฟาร์มโค (COLO)
แล้วก็โอนตังค์เข้าไปกันเป็นทิวแถว

ตอนนี้ก็โดนอัปเปหิและคุกคามไปยังที่บ้านเป็นที่เรียบร้อย

สงสารแม่มันจริงๆ

คนที่พูดภาษามนุษย์ด้วยดีดี ไม่รู้เรื่อง

มันก็สมควรแล้วหล่ะค่ะ กับคำว่า ช่างแม . . .  ยิ้มน่ารัก

ทำตัวน่าถูกสหบาทา ระรานนึกว่าเจ๋ง นึกว่าเก่งดีนัก ก็สมควรแล้ว  หมีโหดดดด

ความลับไม่มีในโลก

ความลับไม่มีในโลก

นึกถึงเพลงนี้ กระทันหัน  ฮิ้ววว

นี่แหละความลับ นี่แหละที่ใครว่ามันไม่มี ฉันเท่านั้นรู้ดีมันอัดเต็มในใจ
นี่แหละความรัก ที่ฉันไม่เคยได้บอกเธอออกไป ความลับยังคงมีอยู่ในโลกนี้จริงๆ ...

Today you , Tomorrow me.

ก็นะ มันจริงนี่เนอะ พวกป่วนกวนเมืองเนี่ยมันน่า จับไปแบบ SAW  ฮิ้ววว

2000 สามารถให้บทเรียนเราได้นะคะ
แต่แพงไป เกย์แอบ

ใจมันลอยๆ
หน้า: 1 2 3 [4]