หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...โหลดเตี้ย ยกสูง?  (อ่าน 10843 ครั้ง)
เอาตัวเองไปยกสูงได้มั้ยคะ  หมีโหดดดด

ชอบแบบยกสูงนะ มองถนนง่ายดี

แต่เวลาขึ้นลำบาก  ชิ
เอายกสูงครับ
ตอนขนผักข้ามสะพาน จะได้ไม่ติดท้อง กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ติดท้องก็ให้หมอผ่าออกสิครับ
 เกย์แอบ

My Life, My Pride, is Broken
กะบะก็ต้องยกสูงสิครับ
ติดเครื่องเสียงให้กระหึ่มไปเลย จะได้กลบเสียงเครื่องดีเซล กับเสียงยางบดถนน

-_-''
ยกสูง ครับเครื่องเสียง ผมว่า ติดเอาแค่พอเหมาะดีกว่า

เอาดังปานงานวัด เห็นมีแต่คนด่า จริงๆ นะ

ยิ่งโหลดเตี้ยเลิกพูดเลยครับ ไม่ไหว ไร้รสนิยมอย่างรุนแรง

รถกระบะนะครับไม่ใช่รถซิ่ง อยากซิ่งไปซื้อพวก

Rx-7 Mx-5 Skyline Supra Evo หรือ SLK พวกนี้มาซิ่งดีกว่าได้ใจกว่ากันเยอะ

รถกะบะแต่งสูงเดี๋ยวนี้สวยกว่า โหลดเตี้ยเยอะครับ

( ข้อความทั้งหมดเป็นความคิดเห็นส่วนตัว)

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เอาแบบนี้นะครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
รถกระบะยังไงสูงไว้ก่อนดีกว่า
เรื่องไฟนี .. ถ้าทำไม่ดี ดับอนาถเอาได้ง่ายๆ
เพราะบางอย่างที่อยู่ในหนัง
(Too fast to furious เป็นต้น)
ในหนังอย่างงาม ออกมาจริงๆ
ทำไมไม่เป็นอย่างที่คิดฟระเนี่ียย???

เครื่องเสียงไม่ต้องถึงขั้นว่าได้ยินกันสามหมู่บ้าน
เอาพองามก็ใช้ได้ค่ะ

อ่ออีกนิดนึง
ถ้าเกิดว่าใส่ล้อใหญ่มากเนี่ย
วิ่งไปอาจไม่ได้ยินเสียงเครื่องเสียงได้
เพราะเสียงยางบดถนนกลบหมด

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ผมนึกว่าเดี๋ยวนี้เมืองไทยเค้าเลิกแต่งรถกระบะแบบโหลดเตี้ย โหลดสูงกันแล้วซะอีก  หมีโหดดดด
เอาแบบนี้นะครับ

น่าจะเปลี่ยนล้อให้เป็นแบบ monster truck

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หน้า: 1 [2]