หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนรัก - รักเพื่อน  (อ่าน 10106 ครั้ง)
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 09:39 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ไม่ได้ดูครับ แต่มาหลอกกันอย่างงี้ตายคาตีนผมแน่ หมีโหดดดด

ได้ดูผ่านๆเหมือนกันครับ แต่ผมไม่ค่อยชอบรายการแบบนี้เลย เห็นความทุกข์ของคนอื่นเป็นเรื่องสนุกสนาน ผมว่าหัวข้อที่เขาแกล้งนี่มันแรงเกินไปนะครับ มันน่าจะมีขอบเขต และที่น่าตำหนิมากๆก็คือโรงพยาบาลที่ยอมให้ใช้สถานที่ถ่ายทำ เพราะมันเป็นเหมือนกับช่วยสนับสนุนในสิ่งที่ไม่สร้างสรรค์เลย เพื่อนจะตายเพราะถูกแทงแต่เอามาทำเป็นเรื่องให้คนตลกขำกัน ช่างเป็นตลกร้ายจริงๆ   หมีโหดดดด

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ตลกร้ายมากครับ  หน้าแตก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
 :08:อูู....

(นึกถึงคลิปคนอบซาวน่าบนลานสกี)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
รายการนี้ ถ้าแกล้งเรื่องรุนแรง แนวคอขาดบาดตาย นี่ผมไม่ชอบจริงๆนะ
เรื่องที่แกล้ง กับความรู้สึกแขกรับเชิญบางทีมันไม่ตลกเลย

กำลังโหลดข้อมูล .....
เป็นเรื่องที่ไม่น่าแกล้งกันนะครับ  ไม่สมควรจริงๆ     เหลือบ

สาระแนชักจะเล่นเลยเถิดไปรึเปล่า  น่าจะมีคนเบรคๆไว้บ้างนะ    เอือม

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เขาเตี๊ยมกันไว้แล้วมั้งครับ (อิอิ)

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เขาเตี๊ยมกันไว้แล้วมั้งครับ (อิอิ)
ถ้าเตี๊ยมกันจริง ก็น่ารังเกียจมากครับ ถ้ารายการคิดจะเพิ่มผู้ชมด้วยการกระทำเช่นนี้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เป็นผม  ไอ้เพื่อนตัวดีโดนต่อยไปแล้วครับ  และไม่แน่ว่าไอ้ที่มาอำเป็นคนตีก็อาจตายได้  ด้วยอารมณ์ชั่ววูบ   โวย

ปล.ถ้าไม่มีการเตี๊ยมกันมา

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ไม่ได้ดูครับ นั่งคัดรูปเลยไม่ได้ดูทีวี  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ดูค่ะ

อรว่าเจ๋งดีนะ (ถึงจะแกล้งแรงไปหน่อย)
แต่เค้าตัดต่อดีอ่ะ ซึ้งมาก แอบน้ำตาซึมเลย
คิดไปว่าถ้าเพื่อนตัวเองเป็นงี้มั่งจะทำไง

อรก็เป็นคนรักเพื่อนมากเหมือนกันนะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ถ้ามีเวลาดูก็ชอบดูนะ ฮาดี

แต่ตอนเพื่อนตายนี่ ไม่ได้ดู  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
ออฟมันเจ๋งตรงที่ว่า เพื่อนตายแล้ว ยังจะบอกว่า"เลือดไม่พอเหรอ เอาของผมไปอีกสิ " เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ได้ได้ดูค่ะ ... ที่บ้านรับไอทีวีไม่ได้

เจ็ง เอือม
หน้า: [1] 2 3 4