หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะเธอเคืองฉัน  (อ่าน 25899 ครั้ง)
 กร๊าก

Las Noches Rubicundior
จิงเหยอ  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ฮิ้ววว มันก็เป็นเหตุผลของผมในมุมที่ยังมี กบว. อยู่ครับ อีกอย่างต้องถามตัวเองให้มากครับ เพราะสื่อเสพติดที่ทำให้ลูกหลานและอนาคตของชาติต้องได้รับผลกระทบมากสุดก็มาจากรายการต่างๆที่ถูกถ่ายทอดผ่านโทรทัศน์ครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อรว่าให้เลิกเผยแพร่ข่าวโหดๆ เลิกขายเหล้าขายบุหรี่ยังจะดีกว่านะคะ  หมีโหดดดด

อรว่าให้เลิกเผยแพร่ข่าวโหดๆ เลิกขายเหล้าขายบุหรี่ยังจะดีกว่านะคะ  หมีโหดดดด
อรเลิกหมีได้ไหมละ ถ้าอรเลิกหมีได้ก็คงเลิกขายบุหรี่ขายเหล้าได้  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

ข่าวโหดที่ไหน  โวย ไม่ได้นะ

หนูไม่หมีนะ แค่หมีห์เฉยๆ  กรี๊ดดดดด

ข่าวโหดที่ไหน  โวย ไม่ได้นะ

ร้อนตัวเชียว เกย์ออก

ไม่นี่

ก็สมัครสมาชิกหนังสืออาชญกรรมไปซิ เขาแยกมาให้ต่างหาก สด สะอาด ฉับไว เกย์ออก

ไม่ได้ติดตามขนาดนั้นซะหน่อย  เกย์แอบ

กล้วยโหดหรือครับ งง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 เหลือบ เหลือบ เหลือบ

ง่ะ

อีกแล้วหรอ

พนักงานบริษัท.
งั้นก็แยกเป็น อบายมุขทีวีอีกซักช่อง

อบายมุขล้วนๆ เลวกันได้แบบไม่มีโฆษณา  เกย์แอบ

คิดเงินด้วยค่าดู  อยากดูอบายมุขต้องเสียเงิน

จะช่วยกรองเด็กๆ ออกไปได้มั้ยครับ

ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10