หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แง้ๆช่วยพอยด้วย สวย/หล่อช่วยด้วย  (อ่าน 5224 ครั้ง)
คือว่าโหลดฟ้อนแล้วโหลดไม่ได้ ให้ช้วยอ่านข้อความอังกริดนี่หน่อย
" acdsee has encountered a system error and will close now"
คำที่ขีดเส้นใต้อ่า งง (ถ้าแปลท้างประโยคยิ่งดีค่ะ)
คือโหลดๆๆอยุ่ มันก็ขึ้นโปรแกรม acdseE6.0อ่าค่ะ พอรอจนฟ้oนด์ขึ้น มันก้อขึ้นประโยคเนี่ย2ครั้ง พอกด ok ok แล้วก็ok มันก็ปิดไปเลย แง้ๆๆ ถึงไวไฟ มันก็ไม่ติดตั้งเครื่องอ่าค่ะ คอมบ้านพอยใช้window Xp น้า
ใครที่เก่งเรื่องโหลดฟ้อนด์ก็addเมลล์พอยมาด้วยน้า ขอบคุนนะคะทุกคน
p.S.ใครช่วยพอยสวยวัลสวยคืนแหละ(หล่อวัลหล่อคืน)
โหลดมาหลายปี ยังไม่ได้เลยTT^TT  ฮือๆ~   (เหงื่อแตกพลั่ก)   เศร้า 
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด พิมพ์ภาษาอะไรยะ โวย

ลองพิมพ์ให้เป็นภาษาไทย สะกดถูกๆ แบบให้เกียรติคนตอบ
เดี๋ยวจะมีพี่ๆ ใจดีเข้ามาตอบเองครับ พยายามเข้านะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอโทษค่ะ
จะไม่ใช้ภาษาวิบัติแล้ว
กำลังเลิกใช้ค่ะ
ขอบคุณค่ะ กรี๊ดดดดด
อยากหล่อวัลหล่อคืนนะ
แต่เคสนี้ผมไม่รูจริงๆ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ผมก็ไม่รูจริงๆเช่นกัน

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
คุงก้อลบโปแกท acdseE6.0 ออก ซิค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โหลดแบบ open with รึเปล่าคะ ฮิ้ววว

เปลี่ยนเป็น save เฉยๆ ไม่ต้องโอเพ่น

แก้อย่างงี้มั้ง ฮิ้ววว
1.แต่ถ้าลบก็ไม่มีacdใช้สิคะ เฮ้ย!?
2.เอ่อ ลองมาทุกรุปแบบแล้วค่ะ ทั้งsave ทั้งopenค่ะ เศร้า
TT^TT อดใช้ฟ้อนต์แล้วเรา ฮือๆ~
ช่วยพอยด้วยนะคะ กรี๊ดดดดด
 :45:จะขอบคุณอย่างสูงถ้าช่วยค่า
กด save แล้ว พอโหลดเสร็จไม่ต้องคลิ๊กที่ไฟล์นะ
 :09:กดแล้วไงต่ออ่าคะ งง
 :06:ดูวิธีโหลดแล้วง๊ง งง มึนตึ้บ
addเมลพลอยมาคุยหน่อยจิ เศร้า
อยู่ป.6น้า (เดกไม๊) ยิ้มน่ารัก
เซนโยอ่า กรี๊ดดดดด
โธ่ ตั้ง ป.6 แล้ว

แต่อยู่เซนโยฯ นี่ ...  เกย์แอบ
หึหึ
ได้ไฟล์มาแล้วลากใส่โฟลเดอร์ฟอนต์เลยไง ไม่ต้องเปิดไฟล์

ปัญหามันใช่อย่างทีดาเข้าใจรึเปล่าหว่า ฮิ้ววว
ไม่น่าจะใช่นะ คงเป็นตอนกำลังโหลดน่ะ

ถ้าใช้ IE ลอง
คลิกขวา>save tarket as

ถ้า FF
รอผู้รู้มาตอบ

ถ้า กดโหลดแล้วมันเปิด acdsee ให้เลย แสดงว่าเคยเลือกปิดด้วยโปรแกรมนี้แล้วมารอบนึงแล้ว(รึเปล่้า)
ถ้าเป็นกรณ๊แบบนี้นะครับ http://f0nt.com/forum/index.php?topic=1790.0

ลองทำตามแบบนี้

แอบอ้าง

ให้ทำตามขั้นตอนนี้นะครับ

ให้เข้าไปที่ control panel เลือก folder options
เลือก tab file types
เลือก zip ดังรูป กด advanced
เลือก confirm open after download แล้ว ok ครับ
(ทำตามลำดับในรูปได้เลยครับ)

แล้วทดลองโหลดดูใหม่นะ น่าจะได้แล้ว

แต่ถ้าไม่ใช่กรณีด้านบนนี้ ลองเรียบเรียงคำถามใหม่ให้เข้าใจและเห็นภาพมากกว่านี้ครับ
จะได้ช่วยกันหาวิธีแก้ไขได้  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.

ยาเบื่อเหรอคะ  กรี๊ดดดดด

หล่อวัลหล่อคืน  กร๊าก  ทำยังไง  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1]