หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 171

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สารภาพรัก  (อ่าน 444149 ครั้ง)
งั้น น้องเคน ดีไหมคะ
อายุก็ สิบสาม ใช่ป่ะ

ใจมันลอยๆ
ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รักสลายดอกฝ้ายบาน

เหลือบ

My Life, My Pride, is Broken
รักแท้ ... รักนิรันดร์ ...

เติมคำในข่องว่างครับ แล้วแต่คุณจะคิดครับ เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
รักแท้ ต้องปั่น  รักนิรันดร์ ปั่นแล้วกิ้ง...

เติมคำในข่องว่างครับ แล้วแต่คุณจะคิดครับ เกย์แอบ

เกย์แอบ

My Life, My Pride, is Broken
 (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
ทำไมต้องปั่นแล้วทิ้งด้วยล่ะ  งง

ใจมันลอยๆ
ปั่นแล้ว กิ๊ง ค่ะ ไม่ใช่ทิ้ง  (อิอิ)
กิ๊ง  ????  ชื่อคนเหรอคะ

ใจมันลอยๆ
กิ้ง~*  เอือม

รักคนแก่ หื่น

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

กรี๊ดดดดด
แก่งั่กๆก็รักไม่ลง กร๊าก

ใจมันลอยๆ
ลัก ขโมย  งง

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
รักหมอแมว รักพี่อู๋ รักพี่อุ้ย รักพี่แอน รักพี่สนุกเกอร์ รักเอ รักเร่ รักสาม ฯลฯ  หมีโหดดดด

กร๊าก กร๊าก คิดถึงปลารักเร่ที่บ้าน

there are no regrets in life, just lessons . .
รักพ่อค่ะ กรี๊ดดดดด

ใจมันลอยๆ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 171