หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำคุณบูชาโทษ  (อ่าน 7582 ครั้ง)

ตัดหัวเลย ฮิ้ววว

งบน้อย
ตัดใจดีกว่าไหม ลันล้า

ผมเคยอาบน้ำให้นังปู้ (หมาที่บ้าน)
เพราะตอนนั้นหมัดหัวฝังระบาด
(คล้ายๆไร ปนกับหมัด กัดแล้วเอาหัวฝังเข้าไปในหนัง แต่ไม่กระโดดเหมือนหมัด
อยู่รวมกันเป็นกระจุก แกะออกยากมากๆ)

ด้วยความหวังดี ก็เลยอาบน้ำให้
แล้วก็ราดน้ำยาฆ่าหมัดที่หมอให้มา เคยราดให้ก็ไม่เห็นเป็นไร

แต่คราวนี้ ด้วยความไม่รู้ว่าปู้ไม่สบาย
ทำให้ภูมิคุ้มกันน้อย โดนราดยาปู้ก็เลยอ๊วกแตก
เดินเซๆ น้ำลายยืดทั้งคืนเลย
ตอนเช้ารีบพาไปหาหมอ
เข้าน้ำเกลือไปถุงนึง ฉีดยาต้านพิษไปสองเข็ม

รู้สึกผิดมากครับ
 ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แล้วตกลงมันเป็นไงบ้างครับ

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
ก็ผ่านพ้นมาด้วยดี
ตอนนี้แข็งแรงดีครับ
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เวลาผู้หญิงอกหักเค้าก็มักไปตัดผมกันนี่

แต่ดาไม่ตัด เสียดาย ฮิ้ววว

แสดงว่ายังตัดใจไม่ได้อ่ะสิ (อิอิ)

ใจมันลอยๆ
ปู้ย่างเกลือ  หื่น

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ก็ผ่านพ้นมาด้วยดี
ตอนนี้แข็งแรงดีครับ
 ฮิ้ววว

ดีใจด้วยค่ะ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
อย่าคิดมากครับ คนเราทำบุญให้เอาบุญอย่าเอาคุณ
เพราะถ้าจะเอาคุณ อาจไม่ได้ทั้งบุญและคุณ

หน้า: 1 2 [3]