หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำคุณบูชาโทษ  (อ่าน 7584 ครั้ง)
พี่แอนเฟิร์นขอโทษ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ทำรายงานแทบตาย
พอมาเก็บตังค์
โดนด่าว่าเก็บเยอะซะงั้น
 ฮือๆ~
ไม่ส่งงานเลยดีมั๊ย
ไม่เอาอ่ะ
หนูก็ไม่ได้คะแนนไปด้วยอ่ะดิ ฮือๆ~

ใจมันลอยๆ
เจอบ่อยแต่ค่อยๆช่วยครับ ส่วนมากก็เพื่อนๆกันครับ แต่เรื่องเงินจะพยายามไม่ทำคุณกับใครแม้แต่เพื่อนที่สนิทๆกันครับ เพราะทำคุณด้วยเงินบูชาโทษด้วยการเสียเพื่อนมามากแล้วครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 09:37 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

เจอบ่อยแต่ค่อยๆช่วยครับ ส่วนมากก็เพื่อนๆกันครับ แต่เรื่องเงินจะพยายามไม่ทำคุณกับใครแม้แต่เพื่อนที่สนิทๆกันครับ เพราะทำคุณด้วยเงินบูชาโทษด้วยการเสียเพื่อนมามากแล้วครับ

ตอนนี้หนูก็เลยใช้วิธีเก็บตังค์พวกมันอีก สิบ เท่า !!!!
หนูออก ยี่สิบ พวกมันออก สองร้อย!!

ใจมันลอยๆ
ชอบช่วยเหลือคนอื่นค่ะ

โป๋ยรักเด็ก ฮิ้ววว

ปล. บางทีก็หมันไส้นะ ไอ้พวกไม่ทำงานแล้วมาบ่นว่างานออกมาไม่ดีเนี่ย
แบ่งงานให้ก็บอกว่าไม่ว่าง  ชีวิตกุก็มี 24 ชั่วโมงเท่าเมิงนะคะ ฮิ้ววว

พวกมันไม่ทำแล้วยังมาบ่นว่า  ไม่สวย
พวกมันไม่ทำแล้วยังมาบ่น(อีกว่า)   จ่ายเยอะ
พวกมันไม่เคยคิดจะลองทำ แล้วอ้างว่า   ทำไม่เป็น

เสียความรู้สึก เศร้า

ใจมันลอยๆ
ตบเลยค่ะ

อุ๊ย  เกือบเสียภาพพจน์นางเอก ลันล้า

ตบเลยค่ะ โวย

ไม่ต้องรักษาภาพพจน์นางเอก ลันล้า

งบน้อย
 กร๊าก
ขำพี่อุ้ย

ถือซะว่าให้ทานค่ะ
คิดยังไงก็ได้ให้เรามีความสุขเนอะ
อย่าไปสนใจคนที่...เลย
ถึงจะยากในการไม่สนใจ
แต่ว่าถ้าทำได้เราก็สบายใจแหละ  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไม่ตบดีกว่า
กระชากผม แล้วดึงให้หลุดไปเลย  กร๊าก

ใจมันลอยๆ
อย่าน๊าาาา  เส้นผมคือหัวใจของผู้หญิง กรี๊ดดดดด
บอกไปเลย จะเอาชื่อใส่ไว้ในรายงานรึเปล่า

ค่าใส่ชื่อน่ะแพง ค่าทำรายงานอะไม่คิด

เกย์แอบ

ไม่ทำมีสิทธิบ่นด้วยเหรอ

บ่นมากก็ไปทำส่งเอง  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อย่าน๊าาาา  เส้นผมคือหัวใจของผู้หญิง กรี๊ดดดดด

งั้นเวลาที่ผู้หญิงตัดผม แสดงว่ากำลังตัดใจ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
เวลาผู้หญิงอกหักเค้าก็มักไปตัดผมกันนี่

แต่ดาไม่ตัด เสียดาย ฮิ้ววว
หน้า: 1 [2] 3