หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ลืม T^T  (อ่าน 18978 ครั้ง)
ผมเก่งกว่า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่ลืมตาเหรอคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

Las Noches Rubicundior
นั่นสิเนอะ แล้วจะฉลุลายใส่ศพได้อย่างไร ลันล้า
ปล. โพสต์ที่ ๑๐,๐๐๐ ครับ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เบอร์ว่ารักแถบ
แบบว่ารักเฟิร์นไงจ๊ะ
 ฮี่ๆ

อุ๊ย..ลืม....
ลืมไปว่านี่มันที่สาธารณะ
ดันบอกรักไปได้..
เค้าอายนะตัวเองงง
 อี๋~

แบบนี้ต้องไปโพสต์ที่กระจู๋สารภาพรักค่ะ
อิอิ

ใจมันลอยๆ
เอ่อ
แฟลชไดรฟ์ที่ซื้อมา ได้ขายในราคาเท่าเดิมค่ะ
เพื่อนจะซื้อให้น้องพอดี

แต่...

มันอยู่ไหนอีกแล้วอ้ะ  ฮือๆ~
ปกติจะเก็บในกระเป๋าแจ๊กเก็ต แต่หาไม่เจอ
หล่นที่ห้องมั้ยว้า  ฮือๆ~

ตอนเช้าก็หายางรัดผมไม่เจอ เจออีกทีในกระเป๋าแจ๊กเกตตัวเอง
แถมทำจี้ห้อยคอที่เพื่อนให้เป็นของขวัญวันเกิดหาย  ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตูจะสงสารหรือสมน้ำหน้ามันดีเนี่ย...
หาเจอแล้วบอกด้วยละกัน
 เหลือบ

น้ำขิงซํกถ้วยมั้ยเดือน...

My Life, My Pride, is Broken
แก่แล้วก็เงี้ย  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พูดถึงตัวเองเหรอลุง
 ฮิ้ววว

My Life, My Pride, is Broken
นั่งสมาธิ บ่อยๆ จะเพิ่มสติ ได้ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เจอแฟลชไดรฟ์แล้วค่ะ  กรี๊ดดดดด

ตอนเช้าเกือบทำยางรัดผมหาย
คืออยู่ๆ ก็ตกไปไหนไม่รู้
แต่ก็โชคดีที่หาเจอ ไม่งั้นเสียดายแย่เลย  กรี๊ดดดดด

แต่ตอนเย็นลืมผ้าเช็ดหน้าไว้ไหนไม่รู้ค่ะ
เพิ่งซื้อแท้ๆ  ง่ะ
และหายเป็นผืนที่ 3 ของเดือนแล้ว  เอือม

ก๊ากกกกกกกกกก  กร๊าก

อุ๊ย  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ไปปฎิบัติธรรม นั่งสมาธิเหอะ จะได้มีสติ  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แหม  แฉตัวเองนี่สนุกดีจริงๆ เล้ย  กร๊าก
 ฮือๆ~

นึกขึ้นมาได้ว่าเมื่อคืนตอนเข้าห้อง
นึกว่าตัวเองอยู่คนเดียว เลยเย้วๆ ไปตามประสา

แต่เหลือบไปดูเตียงชั้นบน
เฮ้ย ก้อนผ้าห่มเพื่อนมันขยุกขยิกได้เว้ย  เหวอ

อ้าว เมตตูมันมาเมื่อไหร่วะ  ง่ะ
ไม่เห็นมันจริงๆ นะ
 ฮือๆ~

/ งานนี้ไม่ได้ลืม  เอือม
/ ฝึกสมาธิแล้วนะ  ฮือๆ~

หลังคาแดง  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่เคยลืมอะไรเลยครับ

ผมเก่ง

อรเห็นลุงอ๋าห์ลืมโกนหนวดมามีตติ้งอ่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7