หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: เหา = สมาชิกเงียบ  (อ่าน 65711 ครั้ง)
สวัสดีค่ะ...ขอโทษที่ไม่ได้แนะนำตัว
เข้ามาอ่านและรับรู้สิ่งดีๆๆ ในเว็บนี้มาสักพัก
ชอบอ่าน...บางทีได้ความรู้...(ได้ขำ)..

ขอบคุณค่ะที่ยังใส่ใจสิ่งมีชีวิตเล็กๆ..นี้อยู่
(ยังไม่ได้กรอกประวัติ...และไม่อยากเผยผิวหย่อนๆ)

จะเป็นเหานักอ่านที่ดีตลอดไป....สาธุ ฮี่...

+1 mysignE ครับ ยิ้มน่ารัก

กำลังโหลดข้อมูล .....
 ยิ้มน่ารัก

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
สวัสดีทุกคนค่ะ.....

ไม่ใช่กระจู๋ดักเหาแล้วเอาไปฆ่าใช่มั๊ยคะ ยิ้มน่ารัก
อยากไหมหล่ะคะ  ลันล้า

Las Noches Rubicundior
 (อิอิ)

เหาตัวเดียว...ฆ่าไม่สนุกหรอกค่ะ
รอหลายๆ ตัวแล้วไว้ฆ่าพร้อมกันนะคะ

(เราจะได้ไม่เหงาด้วย)
เหา ลองขยับไปที่จู๋นี้ดูมั่งครับ  ยิ้มน่ารัก
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7156.0

กำลังโหลดข้อมูล .....
ตอนแรกหนูกลัวนะ
แบบว่าเกร็ง กลัวโพสต์ผิดอ่ะ
พอแนะนำตัว คุณยักษ์ +2 ดีใจมากมาย
พอใครไม่รู้มาบวกหนูอีก 2 เป็น 4 ดีจ๊ายยยย ดีใจ
แต่พอหนูโพสต์ซ้ำ โดนลบไป 1 ใจหายหมดเลย
ตอนนี้ก็เลย มี 3 แหะๆ

แต่หนูก็ยังกลัว ฮือๆ~ เศร้า

ใจมันลอยๆ
เอาใบน้อยหน่ากับน้ำมันก๊าดมาเร๊วววว

ฆ่าเหา กร๊าก

อ่ะล้อเล่นนนนน
ยินดีต้อนรับค่ะ ยิ้มน่ารัก
เหาสู้ๆ เหาสู้ตาย

กรี๊ดดดดด

เป้นกำลังใจให้เหาทุกคนนะ   เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เหาสู้ๆ เหาสู้ตาย

กรี๊ดดดดด

เป้นกำลังใจให้เหาทุกคนนะ   เกย์ออก

ให้ปั่นเนียนแบบเอหน่ะเหรอ  เหลือบ

ใช่เลย  ปลื้ม

แต่จริงๆ แล้วเอก็แอบอ่านมาตั้งนานแล้วนะเนี้ย

ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใช่เลย  ปลื้ม

แต่จริงๆ แล้วเอก็แอบอ่านมาตั้งนานแล้วนะเนี้ย

ฮิ้ววว

จ๊ะ  เกย์แอบ แอบอ่านนานมาก

ตอนนี้เป็นหมูแล้วนิ  โวย

นานๆ จะเข้ามาที
 ยิ้มน่ารัก จะ 500 โพสต์แล้ว

ผมก็แอบอ่านมานานแล้วเหมือนกันครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 21