หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: เหา = สมาชิกเงียบ  (อ่าน 65729 ครั้ง)
 ง่ะ ง่ะ ง่ะ

ไม่ต้องกลัวครับ
เหาไม่ใช่ "ทักษิณ"
และเหล่าสาวกที่นี่ไม่ใช่ "พันธมิตร" นะครับ
 ฮี่...

...
กลัวมาก ง่ะ หลายครั้งที่เปิดหน้าเขียนกระจู๋ใหม่แล้วเขียนไปเกือบจนจะจบแล้วกลับมาคิดได้ว่า "เขียนไปโดนหักจิตพิสัยชัวร์" ก็จะเกิดความลังเลที่จะเขียนต่อไป สุดท้าย...ก็ได้แต่อ่านกระจู๋ของคนอื่นแล้วแสดงความคิดเห็น

แง~

ป.ล.อยากโพสกระจู๋ที่มีเนื้อหาว่า...ยักษ์แอบไปโหลดฟอนต์มาจากเว็บอื่นแถมโพสขอบคุณเป็นคนแรกด้วย หมีโหดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ส.ค. 2006, 03:03 น. โดย Furozang » บันทึกการเข้า

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

กรี๊ดดดดด ก็ของเขาสวยนี่

(+3) ซะเฉยๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โห่ น่าจะโพสนะ (อิอิ)

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
จะพยายามเป็นมังกรให้ได้  ปลื้ม

ใจมันลอยๆ
นึกได้ว่ากระจู๋นี้เป็นกระจู๋สำหรับเหา แต่ไหงมังกรและสัตว์ใหญ่มาเต็มไปหมด

(อิอิ)

นานๆ จะเข้ามาที
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 09:39 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

นึกได้ว่ากระจู๋นี้เป็นกระจู๋สำหรับเหา แต่ไหงมังกรและสัตว์ใหญ่มาเต็มไปหมด
มาให้รู้ว่าบรรดาสัตว์น้อยใหญ่ก็ใส่ใจ เหา ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สวัสดีค่ะ...ขอโทษที่ไม่ได้แนะนำตัว
เข้ามาอ่านและรับรู้สิ่งดีๆๆ ในเว็บนี้มาสักพัก
ชอบอ่าน...บางทีได้ความรู้...(ได้ขำ)..

ขอบคุณค่ะที่ยังใส่ใจสิ่งมีชีวิตเล็กๆ..นี้อยู่
(ยังไม่ได้กรอกประวัติ...และไม่อยากเผยผิวหย่อนๆ)

จะเป็นเหานักอ่านที่ดีตลอดไป....สาธุ ฮี่...
กลัวไรมากมาย ไม่มีไรน่ากลัวซักนิด  หื่น หื่น

Las Noches Rubicundior
ใช่ๆๆ เชื่อพี่เหอะ หื่น

ใช่ๆๆ เชื่อพี่เหอะ หื่น

รู้ได้ไงว่าเค้าเป็นน้อง  ฮี่...

http://f0nt.com/forum/index.php?action=profile;u=1652

สวัสดีครับ หน้าแตก

เฮ้ยมีเหาตัวแรกเข้ามาแล้ว  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) ยินดีต้อนรับครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ป๋าเลย์์ประสบความสำเร็จแล้ว  ฮี่...

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 21