หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: เหา = สมาชิกเงียบ  (อ่าน 65706 ครั้ง)
ให้เหาอ่านกระจู๋ http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7119.0 นี่สิครับ
จะได้ไม่กลัว

ป.ล.เป็นเหาก็ใช้หวีเสนียดสิครับ ...... อุ๊ย ตลก  ฮิ้ววว

ฮ่าๆ โชคดีที่ผมเกิดทัน หวีเสนียด ในนี้มีใครเคยเห็นอีกมั่งเนี่ย แป๊ะยิ้ม
ฮ่าๆ โชคดีที่ผมเกิดทัน

ผมสิต้องเป็นฝ่ายโชคดีที่เกิดทันลุง โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

งบน้อย
วันนี้ไปคุยกับเพื่อน(ปิ๊ก) เพื่อนสมัครแล้ว แต่งงอย่างหนัก คุยอะไรกัน
เลยขอเวลาแอบดูอีกสักเดือน  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
สั่งก๋วยเตี๊ยวหน่อยครับพี่ปิ๊ก  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
นึกได้ว่ากระจู๋นี้เป็นกระจู๋สำหรับเหา แต่ไหงมังกรและสัตว์ใหญ่มาเต็มไปหมด

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ก็เคยเป็นเหามาก่อนไงคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
คีเกี้ยมมีสิทธิ์มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด

..
สิทธิ์ของเธอ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
โพสที่เดียวกลายเป็นเป็ดเลย  ง่ะ

..
พี่แอนเพิ่มเลเว่วเหอะ มังกรกันเยอะแล้วนะ หรือสูงสุดจะเป็น หมีจริงๆ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มังกรชุบแป้งทอดไง

โอ้ย ขำ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
คิดถึงเพื่อนโอ้เอ้อ่ะ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
สั่งก๋วยเตี๊ยวหน่อยครับพี่ปิ๊ก  ฮิ้ววว

ยืนยันคำนี้ ร้านตรงคลองเตยอยู่ตรงไหนอ่ะ ตอนสายๆหรือเที่ยงๆจะไปกิน  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
กลัว กลัวว่าจะโดนลบ topic
กลัว กลัวว่าจะโดนลบรายชื่อ
กลัว กลัวว่าจะโดนลบรูปภาพ
กลัว กลัวว่าจะโดน...........

อ้วก อ้วก อ้วก

นอย นอย ชะ นอย นอย หนอย นะ หน่อย นะ นอย มึนตึ้บ  ขออยู่แบบ แขกแต่ดอย ตลอดไป
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 21