หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: เหา = สมาชิกเงียบ  (อ่าน 65708 ครั้ง)
เฟิร์นเค้า เข้ามาครั้งแรกก็ ข้ามขั้นเป็น มังกรเลย  ฮิ้ววว

ใช่ที่ไหน ออกจะโดนจิกทึ้ง ประนามตั้งนาน

Las Noches Rubicundior
พี่ทำไปเพราะรักนะค่ะ พี่เฟิร์น    ยิ้มน่ารัก

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
ถ้าเหาไม่คุยแล้วเราจะรู้เหรอครับว่าเหาต้องการอะไร เหาดีไม่กลัวใบน้อยหน่าครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มาคุยกันเถอะ จ๊ะ เหา ... 

นานๆ จะเข้ามาที
คนในยุทธจักรเป็นอย่างไร

คนในยุทธจักรมีทั้ง จอมยุทธ  มีทั้งมหาโจร
มีดาริกาสูงส่ง  และมี คนรับใช้
มีผู้กว้างขวาง  และมีนักบวชปลีกตัวอยู่วิเวก  ครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หนู(มีตำแหน่ง)เป็นเหา
หนูยังกล้าเปิดเผยเลยอ่ะ
ไม่เห็นต้องอายเลยนี่คะ

เอ้า!!! เหาทั้งหลายปรากฎตัว
อิอิ

ใจมันลอยๆ
อุ๊ยตาย
หนูเป็น แมงกลิ้งขี้ แล้วเหรอเนี่ย
เพิ่งเห็นอ่ะ
แหะๆ

ใจมันลอยๆ
อุ๊ยตาย  หนูโพสซ้ำด้วยหละ  งั้นลุงขอลบนะคะ  โฮ่ๆๆๆๆ  รับน้องขำขำ  คริคริ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ

ชอบอวตารนี้ครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอโทษทีค่ะ
 ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ส.ค. 2006, 17:39 น. โดย pang-bong » บันทึกการเข้า

ใจมันลอยๆ
 เอือม  แพนด้าแตน น่ากลัว 

เลวยั้นเงา
 กรี๊ดดดดด แพนด้าน่ารักจะตาย

Las Noches Rubicundior
แพนด้าไหนวะ   เกย์แอบ

เกย์แอบ  ใช่ตัวเดียวกับที่ตูคิดเปล่าวะเฟิร์น 

เลวยั้นเงา
ใช่ๆๆ น่ารักจะตาย กรี๊ดดดดด

เกย์แอบ  อู๋เนี่ยะ เดี๋ยวนี้เป็นปี่เป็นขลุ่ยกันเลยเนอะ

ตูหมายถึงไอ้ตัวที่แตนเอามาโว้ย ไม่ใช่ตัวเป็น ๆ  เอือม

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 21