หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: เหา = สมาชิกเงียบ  (อ่าน 65741 ครั้ง)
อย่ากลัว

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก

Las Noches Rubicundior
อันนี้น่าจะเกี่ยวเนื่องมาจาก
กระจู๋ "คนที่นี่นะ"  เกย์แอบ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
รายงานตัวงับ  ไอ้มืดหมี
มาค่ะ กรี๊ดดดดด

รักแมวค่ะ
เฮ้ย เหาอย่าเอาแต่ดูครับ โพสเลย ๆ เห็นนะว่าแอบอ่านอยู่

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ขอถามท่านเลย์ รสมาช่าเป็นอย่างไไงคะ  งง

อ๊ะ นึกว่าแอบอ่านจนไม่มีใครเห็นแล้วเชียว  ง่ะ
ปั่นคุณภาพแบบคุณ vixen ไม่ต้องกลัวครับ เจ๋ง
จริงหรอคะ.. ปลื้ม
รู้สึกจะมีแต่คนที่เคยเป็น "เหา" มาตอบนะคะ   หมีโหดดดด

เลวยั้นเงา
หากจะนับญาติกันแล้ว

ความล้มเหลวเป็นบิดาของความสำเร็จนะครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
คมกริบมาอีกแล้ว  เกย์แอบ

จำได้ว่าตอนเป็นเหาก็ทำตัวจดๆ จ้องๆ อยู่นาน กว่าจะตอบหรือโพส

คือพยายามดมกลิ่นให้คุ้นเคย + จับทางให้ถูก
จำสภาพตอนนั้นไม่ได้ ปั่นไม่ลืมหูลืมตา  ฮี่ๆ

เฟิร์นเค้า เข้ามาครั้งแรกก็ ข้ามขั้นเป็น มังกรเลย  ฮิ้ววว
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 21