หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: เหา = สมาชิกเงียบ  (อ่าน 65721 ครั้ง)
เคยมีเหามาคุยกับผมหลายคน ผมก็ถามไปว่า "ทำไมไม่โพสในเว็บล่ะ" ก็ได้คำตอบว่า

กลัว

ไม่รู้ว่ากลัวอะไร อาจจะกลัวตั้งกระจู๋ผิด แล้วโดนด่า หรือ ตัดแต้ม หรืออื่นๆมั้งครับ
เลยขออนุญาตตั้งกระทู้นี้มาเผื่อว่าจะช่วยลดความอายของเหาได้บ้าง

ใครที่เป็นเหาอยู่ ก็ช่วยโพสหน่อยก็ดีนะครับ จะได้คุยกันมากขึ้นครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
รายงานตัวฮะ  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
ให้เหาอ่านกระจู๋ http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7119.0 นี่สิครับ
จะได้ไม่กลัว

ป.ล.เป็นเหาก็ใช้หวีเสนียดสิครับ ...... อุ๊ย ตลก  ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เกย์แอบ

เคยมีเหมือนกัน .. เป็นเหา ..
แล้ว ไม่เคยโพส เคยแต่อ่าน อ่านอย่างเดียว

เพราะเค้าชอบอ่านอยากเดียว ไม่ชอบเสนอความคิดเห็น ...
 เจ๋ง อยู่เป็น ปี กว่า แล้วนะ เหาตัวนั้นน่ะ ...  กรี๊ดดดดด อยู่ได้ไงเนี่ย  แป่ว
ถ้าเหาหนุ่มๆกลัว เราจะปกป้องนายเอง  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อย่างน้อยโพส emoticon ก็ยังดีครับ

ไม่ตัดแต้ม ไม่ด่า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
แล้วเหาก็คงเก็บตัวอยู่ต่อไป  (อิอิ)

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
สวัสดีครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ตอนเป็นเหากลัวจริงๆค่ะ

ตอนนี้ก็ยังกลัว...กลัวค่ะ
กลัวชั้นกลัวมัวดักดานหลายปี~~~

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ป๋าเลย์เป็นพ่อพระของชาวเหา  กรี๊ดดดดด

[ว่างให้เช่า]
กลัว  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ตั้งซ้ำ พิมพ์ผิด
เลยตามอ่านอย่างเดียว
ที่จริงก็ไม่ต้องโพสหมดทุกเรื่องก็ได้
ในนี้มีเรื่องโพสมากมาย มันต้องมีใกล้ตัว"เหา"บ้างล่ะน่า

กำลังโหลดข้อมูล .....
ตอนเป็นเหากลัวจริงๆค่ะ

ตอนนี้ก็ยังกลัว...กลัวค่ะ

ปั่นคุณภาพแบบคุณ vixen ไม่ต้องกลัวครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ต้องกลัวครับ ไม่ต้องกลัว ฮี่...
หนูก็กลัวค่ะ

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 21