หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21

ผู้เขียน หัวข้อ: เหา = สมาชิกเงียบ  (อ่าน 65749 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก เฟิร์นหล่อจัง  (อิอิ)

นานๆ จะเข้ามาที
มีหนวดเลยหล่อเข้ม  กรี๊ดดดดด
ถูกจายยย กึ๋ยๆ

อ้าว  ผมคิดว่า  เหา นี่เป็น lavel สูงสุดแล้วนะเนี่ย    เห็นว่ามันอยุ่บนหัว.... ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
(มีบางคนขี้เกียจนับด้วยนะ ถืออภิสิทธิ์มาก แหม่... ทำไปได้)

ฮิ้ววว

สารภาพว่าตอนแรกนึกว่าลุงเอเป็นพี่คนนี้
เพราะหลังจากพี่กัมมาตั้งกระจู๋ถามว่าคนนี้ชื่ออะไรอยากรู้จัก ซักพักตาเฟคก็ไปโพสต์แนะนำตัว
ไอ้เราก็นึกว่าคนเดียวกัน  ง่ะ
(แต่ก็ไม่เป็นไรเนอะ อยู่มหาลัยเดียวกันซะอย่าง  กรี๊ดดดดด)

เห็นมาตอบในจู๋การบ้านเลขแล้วรู้สึกว่าเก่งจัง
โดยเฉพาะคณิตกะฟิสิกส์
(อยากคุยด้วย จะได้ฉกวิชา  ฮิ้ววว)

จริงๆ อยากให้แนะแนวทางมากกว่ามาเฉลยเปรี้ยงๆ เลยนะคะ
แต่ท่าทางเก๊งเก่ง  กรี๊ดดดดด
ขอให้มีความสุขกะการปั่นไปเรื่อยๆ นะคะ

เนอะๆๆ   (อิอิ)

เอเป็นเหาแรกๆ ก็เป็นยังงี้เลยละ  เกย์ออก

โถ...
ทำไปได้

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ฮิ้ววว

สารภาพว่าตอนแรกนึกว่าลุงเอเป็นพี่คนนี้
เพราะหลังจากพี่กัมมาตั้งกระจู๋ถามว่าคนนี้ชื่ออะไรอยากรู้จัก ซักพักตาเฟคก็ไปโพสต์แนะนำตัว
ไอ้เราก็นึกว่าคนเดียวกัน  ง่ะ
(แต่ก็ไม่เป็นไรเนอะ อยู่มหาลัยเดียวกันซะอย่าง  กรี๊ดดดดด)

เห็นมาตอบในจู๋การบ้านเลขแล้วรู้สึกว่าเก่งจัง
โดยเฉพาะคณิตกะฟิสิกส์
(อยากคุยด้วย จะได้ฉกวิชา  ฮิ้ววว)

จริงๆ อยากให้แนะแนวทางมากกว่ามาเฉลยเปรี้ยงๆ เลยนะคะ
แต่ท่าทางเก๊งเก่ง  กรี๊ดดดดด
ขอให้มีความสุขกะการปั่นไปเรื่อยๆ นะคะ

โถ...
ทำไปได้

อ้าวกั๊มส์เคยตั้งกระจู๋ถามด้วยเหรอ  ไม่เคยเห็น เลยไม่ได้ไปตอบ เดี๋ยวไปหาดูก่อน

ส่วนเฉลยฟิสิกส์กับเลข เห็นว่ากำลังรีบเลยเฉลยให้เลย

แต่ใครอยากถามเกี่ยวกับเนื้อหาก็ได้ครับ  หรือถามแนวคิดก็ยินดีตอบให้อยู่แล้ว ใกล้สอบแล้วด้วยมีอะไรอยากถามเชิญได้เลย

แต่ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ อาจไม่ได้ตอบนะครับ ไปอยู่ปากช่อง ที่นั่นผมไม่ได้ต่อเนต คงมาตอบได้วันจันทร์

ไปหาดูแล้ว ไม่เห็นจู๋ที่ว่าเลย  เอาเป็นว่ามีจู๋ไหนพาดพิงถึง ถ้าไม่ได้ตอบขอโทษด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ย. 2006, 02:37 น. โดย peeyaijanghohoho » บันทึกการเข้า

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

ไม่ให้อภัยครับ  ไอ้มืดหมีฮี่ๆ ]

Las Noches Rubicundior
ไปหาดูแล้ว ไม่เห็นจู๋ที่ว่าเลย  เอาเป็นว่ามีจู๋ไหนพาดพิงถึง ถ้าไม่ได้ตอบขอโทษด้วยนะครับ

จัดให้ครับ

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7045.0

ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
โอ้ ขอบคุณมากๆครับ  กว่าจะรู้กว่าจะได้ตอบ ผ่านไปนานและ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
(+2) พี่ใหญ่ครับ

ช่างน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แทงยูครับ  แอนนนนน

ชิ หมั่นไส้  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
ให้เหาอ่านกระจู๋ http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7119.0 นี่สิครับ
จะได้ไม่กลัว

ป.ล.เป็นเหาก็ใช้หวีเสนียดสิครับ ...... อุ๊ย ตลก  ฮิ้ววว

ตอนก่อนนี้แนนเป็นเหาอยู่นานเลยค่า...
แต่ว่ายังไม่ได้ใช้หวีเสนียดตั้งแต่แรกหรอกนะพี่แอน เพราะแม่เคยบอกว่า
- ให้เอาใบน้อยหน่าตำพอแหลก ละเลงบนศีรษะให้ทั่ว
- หมักไว้สักครู่นึงก่อน น้องเหาก็จะสิ้นลมหายใจไป

เมื่อมั่นใจในระดับหนึ่งว่าครอบครัวน้องเหาสิ้นลมแล้วก็...
- ล้างขยุ้มใบน้อยหน่าออกจากศีรษะเรา
แล้วเส้นผมของเราก็จะเป็นสีดำสนิท นุ่มลื่น มีน้ำหนัก (เอ๊ะ! ไม่ใช่นี่นา)

- แล้วเราก็สางผมด้วยหวีเสนียดเป็นขั้นตอนเกือบสุดท้าย เป็นการกำจัดเจ้าพ่อเหาที่มีสุขภาพแข็งแรงและสามารถกลั้นลมหายใจได้นานกว่าเพื่อน (แต่อย่าคิดว่าจะรอดเงื้อมหวีเสนียดไปได้นะ ว่ะฮ่ะฮ่า!)

ทั้งหมดที่กล่าวมา-- เป็นถ้อยคำที่ร้อยเรียงจากปากคุณแม่ของแนนเองเลยนะคะ
แนนไม่ได้มีประสบการณ์อะไรพวกนี้หรอก
ก็ตอนเด็กๆ หัวล้านเหม่ง เหาเห็บหมัดอะไรก็ลื่นตกจากหัวแนนหมดแหละ  กร๊าก

งง
ที่เข้ามาตอบน้อยก็เพราะว่าสนุกกับการเรียนรู้อยู่นะ...
การเรียนรู้คนอื่นๆเป็นการเรียนรู้ตัวเองทางอ้อม แล้วก็มีประโยชน์ไม่แพ้เรื่องทางวิชาการนะคะ (ความเห็นส่วนตัวอย่างเดียวเลย)
แต่ช่วงไหนนึกสนุกก็จะพยายามเล็มๆ แทะๆ ปั่นๆ บ้างแหละ

น้องตัวน้อยๆ มาทีหลัง ก็ต้องใช้เวลาในการเติบโตนิดนึงงงงงงง

เนาะๆ  ยิ้มน่ารัก
(ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่า..)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ย. 2006, 08:18 น. โดย inanza » บันทึกการเข้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
 เจ๋ง เป็นกำลังใจให้ครับ

จาก อดีตเหาตัวนึง  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แล้วอะไรที่ สูงสุดล่ะครับ งั้นเหรอ

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21