หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 21

ผู้เขียน หัวข้อ: เหา = สมาชิกเงียบ  (อ่าน 65730 ครั้ง)
โพสไปเถอะครับ อย่าคิดมาก อย่าคิดมาก  ฮิ้ววว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
555+ โพสต์ไปมีแต่ "ละโว้เลย"

เหอๆ  แต่ก็ด้านต่อไปคับพี่น้อง
ด้านได้อายอด
แต่คับไม่ได้นะครับ
ประเดี๋ยวจะอึดอัด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
​​เนอะๆ​​​ๆ​​   (อิอิ)

​​เอ​​​เป็น​​​เหา​​​แรกๆ​​ ​​ก็​​​เป็น​​​ยัง​​​งี้​​​เลยละ​​  เกย์ออก

​เอ​ ​เป็น​คนที่​​กลายพันธุ์​​วิวัฒนการ​เร็ว​ที่สุด​ใน​ประวัติศาสตร์มนุษยชาติ​แล้ว​ครับ​ ​หะหะ​

​ดูดิ​เป็น​พี่​เสือ​แล้ว​ ​ผม​ยัง​เป็น​วัว​อยู่​เลย​  ชิ ​หะหะ​

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
พวกเหานี่ก็ไม่ชอบมีอวตารกันนะครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
อดีตเหามารายงานตัวครับ  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เนอะๆๆ   (อิอิ)

เอเป็นเหาแรกๆ ก็เป็นยังงี้เลยละ  เกย์ออก
ตา"ฝาเกย์"นี่เป็นพี่เสีออย่างไว  (แจ๋ว แจ๋ว)

กำลังโหลดข้อมูล .....
ช่าย เร็วเกินไป

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ใช่ เร็วมากๆ ตูไม่อยู่ 4 วัน เอเป็นเสือไปแล้ว  ชิ

นานๆ จะเข้ามาที
ช่ายๆๆๆปั่นกันเร็วมากเลย

กินรอบวง
แต่ละคน  เพท ทั้งนั้น  -*-

ปั่นกันรวดเร็วจิง

แต่ละคน  เพท ทั้งนั้น  -*-

ปั่นกันรวดเร็วจิง

ถูกต้องครับ คุณปิใหญ่ เอ๊ย พี่ใหญ่

ก็รู้สึกเหมือนกันครับ จนตอนนี้ มั่นใจมากครับ
ไม่ซึมเปื้อนแม้เวลาออกกำลังกาย

โหกั๊มส์... เป็นพี่นะอันใหญ่เท่ามังกรเนี่ย โคตรมั่นใจเลย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

เหลือบ

Las Noches Rubicundior
 เหลือบ  (ด้วย) 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 21