หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: เหา = สมาชิกเงียบ  (อ่าน 65732 ครั้ง)
เรียกไปงั้นแหละครับ

อ๋อ เหรอจ๊ะ

Las Noches Rubicundior
เข้าห้องน้ำกันไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แอบอ้างจาก: lnw Studio
ฮิ้ววว พี่เฟิร์น

แอบอ้างจาก: Sorisori

อะไรจ๊ะ

แอบอ้างจาก: lnw Studio
เหาขึ้นครับ
 ฮิ้ววว

My Life, My Pride, is Broken
ไม่ได้เป็นเหา  โวย

งั้นก็เห็บ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

เคนนนนนนน

เหลือบ

My Life, My Pride, is Broken
ผมไม่ใช่เหานะครับ..

แค่เป็นหมัดแมวเอง  ยิ้มน่ารัก

จริง ๆ แอบอ่านเว็บนี้มานานเป็นปี ๆ แล้วก่อนสมัครสมาชิก
(สมัครแล้วก็แอบอ่านต่อ.. ไม่กล้าเผยผิวหงะ)

ชอบที่นี่เพราะมีทั้งสาระแล้วก็ความเฮฮาครับ
เข้าห้องน้ำกันไหมครับ

แป้งไปเคน
เดี๋ยวไปช่วยรักษาริดสีดวง (นั่น!ยังไม่หาย ง่ะ)

ใจมันลอยๆ
ก่อนเป็นเห็บ ตูซุ่ม
ตอนเป็นเห็บ โพสต์แรกขอยาแก้ไอ ยอมให้โรบิ้นด่า
ตอนเป็นเหา ซุ่มทำฟอนต์แรก
ตอนเป็นแมงกลิ้งขี้ อ๊ายอาย ไม่กล้าเอาฟอนต์มาโพสต์
หลังเป็นแมงกลิ้งขี้สักพัก หมดสิ้นแล้วครับความอาย มีอะไรตูด้านหมด

กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ผมเป็นม้าแล้ว ผมยังเกร็ง ๆ อยู่เลยครับ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ไม่รู้ว่าตัวเองเคยเป้นเหา

กระพริบตาแป๊บเดียวกลายเป็นหมูซะแล้ว  ฮิ้ววว

กรี๊ดดดดด ล้อเล่นน้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ูู^
^
^

ผมว่าที่พูดมาน่ะจริงครับ  คริคริ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ใช่..เห็นด้วย ไว เนียนมาก (อิอิ)
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 21