หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบอ่านหนังสือในห้องน้ำ  (อ่าน 23860 ครั้ง)
เคยเป็นกันหรือเปล่าคะ
ติดนิสัยเวลาจะเข้าห้องน้ำต้องมีหนังสือติดมือไปด้วยทุกครั้ง
หนังสืออะไรก็ได้ที่มีตัวหนังสือให้อ่าน

ถ้าเข้าไม่มีรู้สึกเหมือนขาดๆอะไร  หรือ ทำอะไรไม่ประสบผลสำเร็จ

ผลที่ตามมานอกจากอาการขาชาแล้ว  ยังเข้าข่ายโรคจิตหรือเปล่าคะ?

ใครเป็นมั่ง เกย์แอบ

ไม่เป็นครับ เกย์แอบ

งบน้อย
ตู  ฮือๆ~ แต่ไม่ทุกครั้งครับ อ่านบ้าง

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
บ่อยค่ะ
ชอบเอาการ์ตูนเข้าไปอ่าน  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่อ่านครับ กลัวหนังสือเลอะ...

แต่ว่า เพื่อนผมชอบลืมการ์ตูนไว้ในห้องน้ำประจำเลย  ต้องตามไปเก็บให้..

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
ไม่หรอกครับ
เป็นเรื่องปกติ เพราะในห้องน้ำจะไม่มีอะไรมารบกวนสมาธิ เป็นที่ๆิอ่านหนังสือได้ดี
คนบางคนอ่านหนังสือก่อนสอบในห้องน้ำก็มี
ลองsearch คำว่า Bathroom bookสิครับ

โอว..ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าตั้ง 4 คนแน่ะ   ง่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เคยลืมทิ้งไว้..แล้วหนังสือมันพอง  ปลื้ม
เอารูปพี่แอนไปดูในส้วมค่ะ ทำให้ถ่ายคล่อง  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ปกติครับ ห้องน้ำที่บ้านมีชั้นเก็บหนังสือด้วย ปวดปั๊ปวิ่งเข้าห้องน้ำคว้ามาอ่านได้เลย  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่เคยค่ะ

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
เป็นกันเยอะเหมือนกันแฮะ  ฮิ้ววว
ชอบเอาการ์ตูนเข้าไปอ่าน  หมีโหดดดด

เพื่อนผมชอบลืมการ์ตูนไว้ในห้องน้ำประจำเลย  ต้องตามไปเก็บให้..

เพิ่งสังเกต... หน้าแตก

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
มีบ้างบางทีก็อ่านจนลืม ขี้

เฮ้ย!?
อ่านเหมือนกันครับ

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
มีบ้างบางทีก็อ่านจนลืม ขี้

เฮ้ย!?

เป็นเอามากนะเนี่่ย (เหงื่อแตกพลั่ก)
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10