หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบอ่านหนังสือในห้องน้ำ  (อ่าน 23869 ครั้ง)
เอาที่ฉีดก้นมาฉีดใส่พื้นเล่นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แป้งเป็นค่ะ

ชอบจังเลยอ่านหนังสือในห้องน้ำ
แอบแม่ไง
อ่านหนังสือไร้สาระ

แล้วมันก็เย็นๆดีด้วยค่ะ
อิอิ

ใจมันลอยๆ
เห็นด้วยกับหน้าที่แล้ว

ตอนอึนี่ หัวจะแล่นมากเลย
งานเอย เว็บเอย ไอเดียเอย ส่วนมากจะมาจากการเบ่งนี่แหละ
สงสัยเบ่งขี้ทีนึงแล้วฮอร์โมนสตริปโตคอกคัสมันหลั่งสารไอเดียออกมา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห็นด้วยครับ แต่พอออกมาก็ลืมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตอนสอบถ้าเอาชีทหรือหนังสือเข้าไปอ่าน

ความรู้พรวดพราดเลย   หื่น

ลันล้า  แต่ว่ามีสมาธิดีนะ 

เลวยั้นเงา
ที่ว่าพรวดพราดน่ะ
พรวดพราดออกตรงไหนเหรอคะ อิอิ ฮิ้ววว

ใจมันลอยๆ
ความรู้ค่ะ  ฮิ้ววว

เหลือบ  ไอ้อย่างนั้นมันออกอยู่แล้วไม่ใช่เหรอ...ไม่งั้นจะเข้าส้วมทำติ่งอะไร 

เลวยั้นเงา
แหะๆ
ก็เมื่อเราปลดปล่อยความทุกข์แล้ว
หัวก็แล่นน่ะสิคะ
55555

ส่วนที่พรวดพราดออกมา
แล้วแต่ว่าจะเป็นน้ำ หรือว่า ก้อน
อิอิ (อิอิ)

ใจมันลอยๆ
เลือดครับ หน้าแตก

เลือดหัวเคน   หน้าแตก

เลวยั้นเงา
เลือดดดดด!!!

เป็นริดสีดวงเหรอคะ โห

ใจมันลอยๆ
แค่แผลนิดหน่อยครับ สามมันเล่นแรง ฮิ้ววว

ผมไม่ได้เป็นจริงๆนะ หน้าแตก

โถ..ไอ้สาม  ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
 อ้วก

เห็นด้วยกับหน้าที่แล้ว

ตอนอึนี่ หัวจะแล่นมากเลย
งานเอย เว็บเอย ไอเดียเอย ส่วนมากจะมาจากการเบ่งนี่แหละ
สงสัยเบ่งขี้ทีนึงแล้วฮอร์โมนสตริปโตคอกคัสมันหลั่งสารไอเดียออกมา

เฮ้ย ผมบอกตอนอาบน้ำ ตอนอึก็แล่นเหรอ อืมม.. ไม่ได้สังเกต
ส่วนมาก ตั้งใจอ่านกับปล่อยของอย่างเดียว หะหะ  ฮิ้ววว

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10