หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: แฉ(เต่า)  (อ่าน 22978 ครั้ง)
เรื่องที่เต่ากังวลท่าทางจะเป็นจริงแล้วนะครับ  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
พี่นลินเคยมาบ่นให้ฟังว่าเพื่อนที่โรงเรียนลุงเต่าบอกว่า
"รับไม่ได้ที่เพื่อนรักอย่างลุงเต่าหน้าแก่เกินไป"
 (อิอิ) คริคริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ต.ค. 2006, 10:14 น. โดย happy » บันทึกการเข้า

สาวกเต่าค่ะ
พี่เต่านอกจากจะหน้าแก่แล้ว
ยังต้องกินแคลเซียมบำรุงเข่าเหมือนคนแก่เลย (อิอิ)

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
เหมือนมากเลยค่ะพี่นลิน ลันล้า

สาวกเต่าค่ะ
 กร๊าก

เหมือนมากเลยค่ะพี่นลิน ลันล้า
เอ๊ะ เดี๋ยว มาตรฐานอายุตกแล้วครับ อายุมากกว่า ๑๕ ปีขึ้นไปเรียกว่าลุง แล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แต่พี่นลินอายุแค่11ขวบเองนะคะ

หนูอายุ10คะ  เพราะฉะนั้นหนูเรียกพี่น่ะไม่ผิดหรอกค่ะ

สาวกเต่าค่ะ
หนูอายุ 24 ค่ะ หน้ามึน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เธอทำให้พี่แอน รู้สึกเหมือนตอน สิบขวบ...

กินรอบวง
ตอนที่พี่แอนมีโมนาคนแรก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ขำว่ะ บอส  กร๊าก กร๊าก กร๊ากกกก

+1 ให้

กินรอบวง
บวกคืน  ง่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หายไปแล้วล่ะ เมื่อกี้ยัง 3 อยู่เลย  โห

กินรอบวง
 ง่ะ คงมีคนลบมั้งครับ

เร็วนะคะ

สาวกเต่าค่ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8