หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 40

ผู้เขียน หัวข้อ: "คนที่นี่" เป็นคนยังไงครับ  (อ่าน 118823 ครั้ง)
บอร์ดนี้มีหมีน่ารัก คอยวนเวียนไปมาอยู่เรื่อยๆค่ะ
ใครๆก็อยากจะเจอ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
บอร์ดนี้มีหมีน่ารัก คอยวนเวียนไปมาอยู่เรื่อยๆค่ะ
ใครๆก็อยากจะเจอ  หมีโหดดดด
เขาถามว่า"คนที่นี่"  ไม่ได้ถามถึงหมีครับ
ล้อเล่นน่า นะ  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แซวอรอิกแระ เด๊่ยวตีตายเลย  ยิ้มน่ารัก

บังเอิญหมีมือหนัก ฮิ้ววว

หมอแมวเหลืออีก ๘ ชีวิตครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 โวย ตีเบาๆย่ะ

120 แรงหมี

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ

...
เอาตรงๆ เลยครับ หมีโหดดดด
และอย่าปั่นกันนะ

ทักษะการปั่นเป็นเลิศ สมกับเป็นคนที่นี่จริง ๆ ...

งบน้อย
ใช่ครับ ก็ยักอุตส่าห์บอกแล้วว่าอย่าปั่น ไม่ฟังกันรึไง  หมีโหดดดด

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
แหม...... กรี๊ดดดดด
ไม่ได้ปั่นสักหน่อย
แสดงความคิดเห็นเฉยๆค่ะ  ปลื้ม

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
 ง่ะ

เห็นด้วยกับที่ว่า คนที่นี่ชอบรุมประณาม มากๆ  ฮิ้ววว

<3.
ถ้าจะพูดถึงคนที่นี่หรอ ... เห้อ (พร้อมกับส่ายหน้าเบาๆ ด้วยความเอือมระอา)
แค่นี้นิยามหมดแล้วมั้ง - -''

เด็กอะไรก็ไม่รู้ แ-่งเก่งชิบหาย แถมไอสามยังหน้าตาเหมือนไมเคิลอีก (เกี่ยวมั้ยเนี่ย กร๊าก )

คนที่นี้มีน้ำใจและเล่นอินเตอร์เน็ทเป็น  เจ๋ง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
คนที่นี่จริงๆแล้วก็ปกตินะ
คงเป็นเพราะไปเทียบกับสังคมไซเบอร์ หรือการสนทนาบนเว็บบอร์ดอื่นๆหรือเปล่า
เพราะถ้าเทียบกับชีวิตจริงๆแล้ว
ผมว่าก็ปกตินะครับ

ปกติพี่น้องก็คุยกันอย่างนี้อยู่แล้ว
เพียงแต่ไอ้เด็กพวกนี้มันเก่งมากกว่าปกติหน่อยนึง
แ่ค่นั้นเอง
 ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ส.ค. 2006, 16:16 น. โดย ภูกระดึง » บันทึกการเข้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ลุงอ๋าห์แก้ไขไรคะ
จริงๆแล้วลุงอ๋าห์หมายความว่าเด็กๆแถวนี้แก่แดดใช่ไหมคะ  หมีโหดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 40