หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เพลงที่กำลังจะโดนแบน ...  (อ่าน 5616 ครั้ง)
ละโว้ เคยเห็นแล้ว ขอบคุณ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ทีหลังอย่าทำแบบนี้อีกนะครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เพื่ออะไรครับ งง

เอาไปเลยครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
รีบตัดสินได้ไงครับ

ต้องเก็บไปปลายปีครับ แบ่งประเภทความละโว้
แจกเหรียญทอง เงิน ทองแดง ด้วยครับ

เรียงเป็น ละโว้  อู่ทอง และ สุโขทัย ครับ  ง่ะ
ฟันธง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เอกสารอ้างอิง

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
แอบอ้าง
ตั้งอยู่บนที่ราบลุ่มแม่น้ำภาคกลางฝั่งตะวันออก เมื่อเริ่มแรกในพุทธศตวรรษที่ ๑๒

เจ๋ง
หน้า: 1 [2]