หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 204

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้มือถืออะไรกันบ้างครับ?  (อ่าน 784911 ครั้ง)
ใครใช้มือถืออะไรกันมั่งง้า เข้ามา บอกกันมั่งเดะ
ผมใช้ 6630 อ่ะ
บอร์ดที่นี่น่าเล่นดีเน้อ

แก้ชื่อกระทู้ (เคยโดนด่า)

โค้ด:
ใครใช้มือถืออะไรกันมั่งง้า เข้ามา

เป็น

โค้ด:
ใครใช้มือถืออะไรกันบ้างครับ ? เข้ามา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พ.ย. 2011, 02:21 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

6681 เปลี่ยนหน้ากากเป็นสีดำค่ะ ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .
55+ บอร์ดนี้คนเย้อะดีจางอ่าา ผมหนีมาจากบอร์ดมือถืออ่ะเนี่ย ^^
ใช้ 3250 แล้วครับ ง่ะ (ทรยศ กร๊าก)

(ลดความงุงิของภาษาซักนิดนึงนะครับ พิมพ์ให้ถูกต้องไปเลย ไม่ต้องเกร็งครับ)
1110i ครับ สุดยอด classic

ตกน้ำ พัง ตกไฟ พัง กร๊าก

ใช้ 3250 แล้วครับ ง่ะ (ทรยศ กร๊าก)

(ลดความงุงิของภาษาซักนิดนึงนะครับ พิมพ์ให้ถูกต้องไปเลย ไม่ต้องเกร็งครับ)

ทำไมต้องบังคับจิดใจกันด้วย

ToT
อ่าน Faqs สักนิดนะคะ  ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
อ่านแล้วว ๆๆ ตั้งหลายรอบแล้วจิง ๆง่ะ
ใช้ Moto C650

ปล. http://f0nt.com/forum/index.php?topic=886.0

และ FAQs
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=2048.0

Today you , Tomorrow me.
อ่านแล้วว ๆๆ ตั้งหลายรอบแล้วจิง ๆง่ะ
อ่านข้อ 6 กับ 12 อีกสักรอบสิคะ  เจ๋ง

ตอนนี้ใช้แต่โนเกียกันทั้งบ้านเลย (เหงื่อแตกพลั่ก)

SE T290i

เมนูหน่วงสุดๆ เอือม

แต่มันก็ทนทายาท เขวี้ยงไปเขวี้ยงมา ยังโทรได้เหมือนเดิม
โทดนะครับ ผมเพิ่งไปอ่านมาแล้วเมื่อกี้ แหะ ๆ ขอกราบขออภัยทุกท่านจริง ๆนะ ผมเพิ่งมา อ่ะครับ
บอร์ดนี้จะสนุกกว่านี้นะคะถ้าใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง  ฮิ้ววว

ใช้พานาโซนิคอะไรซักอย่างเครื่องจิ๋วๆอ่ะค่ะ
ตกพื้น ไม่พัง ตกน้ำ ไม่พัง (ผึ่งให้แห้งประกอบคืนใช้ได้ต่อ  โห)

:22:ใกล้พังแล้วแหละ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
6630 ผมเพิ่งตกไปอ่ะครับ เหมือนจะร้องไห้เลย T0T
ลืมบอก ๆ ใครใช้มือถือ ซิมเบี้ยนของโนเกียรึว่ายี่ห้องอื่น ๆ จะเอาโปรแกรมมาบอกนะเดี๋ยวนะส่งให้ ^^
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 204