หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝนดาวตก?  (อ่าน 52469 ครั้ง)
เดี๋ยวกะก่อน ว่าสิงโตมันมาตอนไหน
คืนนี้จะขอดูโดยปราศจากแสงไฟหน่อย  หน้ามึน
อยากเห็นบ้างจัง  เศร้า

บางบอนจะพอเห็นอะไรมั๊ยเนี่ย  ง่ะ
อ้ะ  กรี๊ดดดดด

อยากดูมั้ง
บางบอนอยู่ชานๆเมือง จะเห็นบ้างมั้ย   กรี๊ดดดดด

<3.
แว๊บๆก็ยังดี  กรี๊ดดดดด
เมื่อคืนรอดูแล้วก็หลับไปเลยยยย  ฮิ้ววว

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ฝนดาวตกจะเห็นมั้ยไม่รู้
รู้แต่ว่าตอนนี้ฝนตก  หน้ามึน

Today you , Tomorrow me.
จริงด้วย ตกเมื่อกี้  ฮือๆ~
จำได้ว่าหลายปีก่อน ที่บอกว่าจะมีมากเป็นพิเศษ
เคยปูเสื่อนอนรอดูฝนดาวตกอยู่ริมฝั่งโขง (ท่าทางโรแมนติกใช่มั้ย ฮีโธ่ คนรอเต็มไปหมด)

สรุป -- เห็นอยู่ 2 ดวง  ไอ้มืดหมี

จะชวนเพื่อนออกไปดู แต่อิไมค์มันบอกจะดู ปิ่นมุก  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
เมื่อคืนมีฝนดาวตกเหรอคะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ค่ะ  หมีโหดดดด

หนิงลืม แล้วก็หลับไปเลย  หมีโหดดดด

<3.
เยอะไหม ใครเห็นบ้าง

ไม่เห็นค่ะ  หน้ามึน

there are no regrets in life, just lessons . .
ดีมาก +1 สุดหล่อ  หมีโหดดดด

+1คืนค่ะ สุดสวยต่างหาก  คริคริ

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 15