หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: เยิ้ม กับ 12 สิงหาคม  (อ่าน 8615 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ
HBD ค่ะ...มีความสุขมาก ๆ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิด
สุขสันต์วันแม่ด้วยค่ะ  ลันล้า

<3.
 เฮ้ย!?

วันเกิดปีนี้เป็นเด็กนรก แล้วหรอ    งั้นเหรอ

ขอบคุณมากๆ นะคะ   ซาบซึ่งยิ่งกว่าได้ขอบขวัญกล่องใหญ่เสียอีก    ฮือๆ~

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
HBD ด้วยคน  ลันล้า

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
สงสัยจะไม่เข้าใจมุกเด็กนรก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ง่ะ

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
สุขสันวันเกิดนะครับ อายุเท่าไหร่แล้วเนี่ย ?? คริคริ
หลักสิบเป็นเลข  1 กันทั้งนั่นแหละครับ  แบร่

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เกิดเดือนเดียวกับพี่เหมือนกัน  กรี๊ดดดดด

เกย์แอบ ดีใจชิมิ

HBD ขอให้แม่น้องเยิ้มมีความสุขมากๆนะ  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
... แต่คนละปี  เกย์แอบ
HBD ka กรี๊ดดดดด

Be good as always na ka.

รักแมวค่ะ
หน้า: 1 2 [3]