หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: สุวรรณภูมิ...เน่า  (อ่าน 99289 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

สอบอิ๊ง
อ่านแล้ว

แต่ไบโอนี่เดะ
เกลียดมัน  โวย
ไอ้ดีเอ็นเอเร็พพลิเคชั่นเนี่ย
ตายซะ  โวย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไอทีวี รายการย้อนรอย ดอนเมือง ดูแล้วเศร้าดี กรี๊ดดดดด

เป๋แล้ว ง่ะ

เดือนหน้าต้องไปรับคนจากสนามบินตั้งหลายคน หวังว่าอะไร ๆ มันจะเข้าที่เข้าทางกว่านี้นะ

ป.ล. ไอ้มุกคุณแม่ไม่ปลื้มนี่มันมาจากไหนเหรอ เห็นเล่นกันหลายคนละ หมีโหดดดด

งบน้อย
ในละครไงพี่อุ้ย

แบบนี้แม่ไม่ปลื้มนะตาวี
ัเราต้องเรียกหนูนิดว่าน้องนะตาวี จบ

คริคริ จากขิงก็รา ข่าก็แรง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ุคุณแม่ไม่ปลื้ม  ชิ

ละครช่อง7 เรื่องไรไม่รู้ เพื่อนที่นี่ก็เล่นกัน ง่ะ
ละครขิงก็ราข่าก็แรงค่ะ

เปิดช่อง 7 ด่วน

---------------------

เอ๊า  ตัดหน้ากันเข้าไป  ทำอย่างงี้ชั้นไม่ปลื้มนะเนี่ย  ชิ
เฮ้ย นี่มันจู๋สุวรรณภูมิ...เน่านะครับ
ความภูมิใจระดับประเทศเชียวนะพ่อคุณแม่คุณ

ปล.ดีว่าตูเปลี่ยนชื่อฟอนต์ "สุวรรณภูมิ" แล้ว
ไม่งั้นเข้าจู๋นี้ทีไรแล้วสะดุ้งเฮือกทุกที  ไอ้มืดหมี

เขาคุยกันเรื่องละครแล้วครับ

อย่าเป๋ หมีโหดดดด

งบน้อย
จริงๆแล้วมันย่อมาจาก   สนามบินสุวรรณภูมิ + มุกคุณแม่ไม่ปลื้มจากละครน้ำเน่า
ไอทีวี รายการย้อนรอย ดอนเมือง ดูแล้วเศร้าดี กรี๊ดดดดด
้เห็นตาล.วิ่งผ่านหน้ากล้องมั้ย?
อุตส่าห์ไปวิ่งวนตั้งหลายรอบ ฮิ้ววว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
อะ  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จบ

S♥NE - Goguma
คนไปเที่ยวมากกว่าคนไปขึ้นเครื่องซะอีก
ห้องน้ำเลยไม่พอ ง่ะ

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

มุกคุณแม่ไม่ปลื้ม  คริคริ

เห็นเพื่อนเล่นกัน หนิงก็เลยเล่นมั้ง
ยังไม่ดูละครเรื่องนี้เลย  กร๊าก

<3.

คุณแม่ไม่ปลื้มนะคะ...

จบ

ลามไปทั้งบริษัทแล้ว

(นี่กระจู๋สุวรรณภูมิ... เน่า หมีโหดดดด)

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 23