หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแล้วครับ  (อ่าน 14199 ครั้ง)
สสวก  ครับ   (แจ๋ว แจ๋ว)
ขอบคุณครับ ฮี่ๆ ถึงแม้จะเป็นเมื่อเกือบเดือนที่แล้วก็เหอะ

วันเดียวกะพี่   (อิอิ)

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
วันเดียวกะพี่   (อิอิ)
อย่างว่าแหละ คนหน้าตาดีเค้าเกิดวันนี้กันเยอะ เนอะ ฮี่ๆ

เอ่อ... อ่า

พี่ขอไปเกิดวันอื่นได้มั๊ย    ง่ะ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
สสวก. นังไอซ์  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เอ่อ... อ่า

พี่ขอไปเกิดวันอื่นได้มั๊ย    ง่ะ
สายไปแล้วครับ ฮี่ๆ เอ๊อกส์

มีแววตายในเร็ววันแฮะเรานี่

โอ้เย่ ปี1มันก็สุขทุกข์อย่างนี่แหละ กร๊าก
สวัสดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เห็นเหมือนกันครับ
แต่รู้สึกจะตั้งสถานะอะไรไว้สักอย่าง
งง
สถานะคนโสด เปล่า  เกย์แอบ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
หน้า: 1 2 3 4 [5]