หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแล้วครับ  (อ่าน 14201 ครั้ง)
อย่าจับผิดป้าปิ๊กเสะ  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เกย์ออก รักหมีที่สุดเลยค่ะ
ขอให้หมีมีแต่คนมารุมรักนะคะ  กรี๊ดดดดด

รักแมวค่ะ
 เกย์แอบ เกรงว่าอวยพรแบบนั้น หมีมันจะได้ใจอ่ะสิป้าขา 

เลวยั้นเงา
ขอบคุณค่ะป้าปิ๊ก แค่นี้อรก็สับรางไม่ไหวแล้วคะ  ยิ้มน่ารัก

ทำไมต้องสับรางคะหมี
ทำไมไม่ให้รถไฟชนกัน สนุกดีออก (แจ๋ว แจ๋ว)

รักแมวค่ะ
สับให้รถไฟมันมาหาค่ะ  กร๊าก

กร๊ากกกกกก กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
รถไฟของหมอแมวกำลังจะมา  ยิ้มน่ารัก

หมีเนี่ย เบื่อๆแล้วจะแบ่งให้เจ๊นัทไปมั่งนะ  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ไอ้ที่มีอยู่..ก็จะแย่แล้วจ๊ะ   หมีโหดดดด

เลวยั้นเงา
+1 ทุกคนที่เข้ามาโพสเลย ยิ้มน่ารัก

ฟอนต์ๆ  กรี๊ดดดดด
ส่วนนี่ ง่ะ ขอโทษครับ format เครือ่งหายไปไหนไม่รู้ ฮือๆ เดี๋ยวคุ้ย backup ใหม่ก่อน

+ กลับจ๊ะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา

สวัสดีครับ หมีโหดดดด

งบน้อย
สสวก  ครับ   (แจ๋ว แจ๋ว)

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
รับฝึกอบรมเรื่องการจัดหลีกขบวนรถครับ  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 3 [4] 5