หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแล้วครับ  (อ่าน 14197 ครั้ง)
(จะให้พูดตรงๆ มั้ยครับว่าไม่ได้คิดจะหาสาระจากฟ๐นต์เลย)

กรี๊ดดดดด ถูกใจ

แต่ไม่ถูกต้อง  กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวัสดีค่ะไอซ์

คิดถึงนะคะ เกย์ออก

รักแมวค่ะ
ป้าปิ๊ก กรี๊ดดดดด

ที่อังกฤษเป็นไงมั่งครับ
ดูทีวีจากทางนี้ละกลั๊วกลัว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ป้าปิ๊ก กรี๊ดดดดด

ที่อังกฤษเป็นไงมั่งครับ
ดูทีวีจากทางนี้ละกลั๊วกลัว

ตอนนี้เหรอ ก็จับได้ 19 คนแล้ว
สนามบินวุ่นวายทุกแห่ง สถานีรถไฟ ยูโรทาแนลต่างๆก็เข้มงวดกันน่าดู  ฮือๆ~
อยากกลับไปอยู่เมืองไทยเลยเนี่ย

รักแมวค่ะ
หูย

ยิ่งป้าหน้าตาปากีๆ อยู่ด้วย
หลบตำรวจให้ดีนะครับ

หูย

ยิ่งป้าหน้าตาปากีๆ อยู่ด้วย
หลบตำรวจให้ดีนะครับ

บ้าเหรอ เค้าออกจะขาวหมวย  แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

รักแมวค่ะ
อย่าว่าป้าปิ๊กนะ โฮกกก  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขาวหมวย โวย

หมวยยังกะหมี

ยิ้มน่ารัก แสดงว่าป้าปิ๊กสวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กรี๊ดดดดด ดูแลตัวเองด้วยนะคะป้าปิ๊ก

there are no regrets in life, just lessons . .
รักมีจริงๆ  เกย์ออก

ดูแลกัมด้วยนะจ๊ะจั๊ว ฮี่...

รักแมวค่ะ
รักมี กร๊าก

รักมี กร๊าก
เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

รักแมวค่ะ
 ปลื้ม  ไอซ์หวัดดีหายไปนานเลยเนอะ

สงสัยชีวิตมหาลัยดูดกลืนเวลาปั่นไปแล้วใช่ไหม   ฮิ้ววว

ยินดีต้อนรับการกลับมาจ๊ะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
คิดถึ้ง คิดถึง  กรี๊ดดดดด
ว่าแต่หายไปตั้งแต่ตอนไหน ไม่เห็นรู้เลย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 [3] 4 5