หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแล้วครับ  (อ่าน 14203 ครั้ง)
เอ๋า ผมทำไมไม่เห็น  เอือม

แอ๊ดเมลล์ไอซ์แล้วเหรอ  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
สวัสดีไอซ์ กรี๊ดดดดด

ฮู้ววววววววววววววววววววว โวย

เอ๊ะ ทำไมตูเจอเอ็งออนเอ็มตลอดเลยหว่า
ออนทิ้งๆ ไว้ครับ เครื่องคอมผมเปิดตลอด 24 ชั่วโมง ตั้ง auto signin ไว้ด้วย (ทักมาก็ไม่ค่อยตอบหรอก กลับมาทีก็เห็นข้อความทักมาเป็นสิบ แล้วก็ปิดไปเลย

แอ๊ดเมลล์ไอซ์แล้วเหรอ  แป๊ะยิ้ม

อ่อ ลืมไป  เกย์แอบ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
อ่อ ลืมไป  เกย์แอบ

มันน่านัก  เหลือบ

Las Noches Rubicundior
อย่าทำร้ายผมเลยครับเจ๊  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ก็เห็นวนเวียนอยู่ที่ THT นี่นา  ฮี่...

(ก่อนนอน ขอปั่นสักหน่อย *-*)
เห็นวน ๆ เวียน ๆ อยู่ที่สีลม ซอย 2   เกย์แอบ ลันล้า

ก็เห็นวนเวียนอยู่ที่ THT นี่นา  ฮี่...

(ก่อนนอน ขอปั่นสักหน่อย *-*)
นั่นมันเกี่ยวกับงานที่ทำ เลยแวะเข้าไป

(จะให้พูดตรงๆ มั้ยครับว่าไม่ได้คิดจะหาสาระจากฟ๐นต์เลย)

พูดเลยครับ
เกือบทั้งสิ้นไม่ได้โหยหาสาระที่นี่

ฮิ้ววว
แนะนำตัว + เผยผิวด้วยครับ
ปล. อ่าน FAQ หรือยัง  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ฟอนต์ๆ  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สวัสดีครับพี่ไอซ์จาไมก้า ฮิ้ววว
ที่นี่ใไม่มีใสาระใอย่าใเข้าใมาใเลยใครับใ ฮิ้ววว
 ฮิ้ววว ไม่ได้เจอซะนานเลย

there are no regrets in life, just lessons . .
กลับมาทำไม ฉันลืมเธอไปหมดแล้ว ความหวังที่เคยเพลิดแพรว ฉันลืมหมดแล้ว กลับมาทำไม ทำไมต้องมา~~~~~ ลันล้า

หน้า: 1 [2] 3 4 5