หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปซ้อมน้องมาT^T  (อ่าน 18390 ครั้ง)
วันนี้และเมื่อวาน ลั่นไปซ้อมน้องมา ...
ม.1 ตั้งสามห้องนะ ... น้องเค้าให้ความร่วมมือดีมาก เด็กน่ารักๆ เนอะ ม.1 เนี่ย 

ซ้อมเพลงเชียร์หนาก๊ะ  ยิ้มน่ารัก
แล้วคือว่า ...  ฮือๆ~ ...

เวลาซ้อมน้องอะ ลั่นจะต้องแหกปาก สุดเสียง - -* แล้วก็ตบตรงตัก เช่น

ตัก ตัก มือ ตัก ตัก ..ฮิ้วๆ

_ _ / OR AHA อ๊าว ..
OR READY OK !! .... ประมาณนี้

อย่างมันส์เน่อ (แจ๋ว แจ๋ว)

ตอนกลับมาถึงบ้าน ... ตรงที่ตบอะ ตรงตัก ...
กลับเป็น จุดสีแดงๆ ... เต็มไปหมดเลย .. แต่เมื่อวานไปจุดใหญ่ๆ กว่าหน่อยแต่เป็นสีม่วง..โอ้ มายก๊อด ตกใจ เน่อ ...  ฮือๆ~

คือถ้ามันไม่ลาม .. ลั่นก็ไม่เดือดร้อนหรอกนะ ... แต่มันลาม เง่อ
แล้วก็เพื่อนๆ ในห้อง ก็มีเป็นกันบ้างด้วย .. เหมือนกัน แต่ลั่นเป็นเยอะสุดละ ...
มันไม่เจ็บ ไม่แสบ ไม่คัน อะไรเลยนะ

แค่อยากรู้ว่า มันเป็นอะไร  ... แล้วก็ แก้ยังไง ...  เศร้า
มีใครเคยเป็นแบบนี้บ้างรึเปล่าอะ  งั้นเหรอ
หมอแมวช่วยหนูด้วย ... กรี๊ดดดดด

มันเป็นแบบนี้นะ อย่าตกใจรูปนะ ขอร้อง .. ทีจริงมันเยอะกว่านี้ยกกำลังล้านห้า  ฮือๆ~
ถ้ามันไร้สาระเกินอย่าว่ากันนะ .. ไม่เคยเป็นจริง อะ  ฮือๆ~

(อย่าดูรูปเฉยๆ นะ โปรดอ่าน เดี๋ยวเข้าใจผิดกันพอดี ฮิ้ววว)
เป็นตุ่มครับ
ลั่นเอ้ย ดูแลตัวเองดีๆด้วย อย่าเอาเรื่องนั้นไปคิดจนทำให้อีกเรื่องนึงแย่ลงนะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เกี่ยวกันเหรอเจฟ  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
 ง่ะ ... ลั่นคงไม่ไป ลง กับตักหรอกพี่เจฟ ...  ง่ะ

ลั่นก็ไม่ได้ ตบ แรงนะ ....  (อิอิ)
พรุ่งนี้จะเปลี่ยน มา ตบโต๊ะดู ...

ว่าแต่พี่เจฟ ดูแต่รูปรึเปล่า  (เหงื่อแตกพลั่ก)
 หมีโหดดดด  อ่านดูก่อนสิครับ 

เลวยั้นเงา
รอหมอแมว  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มันเป็นธรรมดาของการถูกตบมากๆ (มั้งนะ)

เคยเป็นเหมือนกัน จากตบๆ ตักๆ นี่แหละ บางทีเราเพลินมันส์ในอารมณ์ไง ซ้ำๆ ย้ำๆ มันบ่อย มันเลยงอนน้อยใจปูดออกมาเป็นเม้ดๆ แดงๆ ทั้งแถบซะงั้น  ฮิ้ววว ทั้งไว้อาทิตย์นึงก็หาย

หมายเหตุ : อาจเป็นเพราะผิวเราบอบบาง กรี๊ดดดดด และผิวขาวทำให้สังเกตเห็นได้ชัดเจน
 กรี๊ดดดดด ผิวบอบบางไม่เหมือนใคร ... แต่เพื่อนผู้ชายก็เป็น  ง่ะ

เกย์แอบ

คือ ... เมื่อวานไปหาหมอมาค่ะ

เดินเข้าไปในห้อง

ลั่น : สวัสดีค่ะ
หมอ : หลับตา ... ก้มหัว เป็นอะไร
ลั่น : เอ่อ .. ดูจากรูปนะ .. เป็นคุณคุณจะตอบว่าไง - -* ลั่นก็เลยเปิดให้ดู
หมอ : (หลับตา ไม่ดู) ... มันเป็นอะไร ..
ลั่น : เป็นเหมือน รอยช้ำๆ เป็นจุด ..(เอ่อ ถ้ารู้จะมาถามหมอทำเพื่อ?)
หมอ : คันไหม
ลั่น : ไม่
หมอ : เจ็บไหม
ลั่น : ไม่
หมอ : ขึ้นไปบนเตียง (จนได้)
ลั่น : เปิดให้ดู
หมอ : .. กดท้อง ฯลฯ ไปนั่งที่เดิม  เมนมาเมื่อไหร่
ลั่น : 2 ทิตย์แล้ว
หมอ : ไปค่ายมารึเปล่า
ลั่น : ค่ายนิติวิทยาศาสตร์ เมื่อเดือนที่แล้ว
หมอ : เค้ามีอะไรบ้าง
ลั่น :  ก็เปิดไสด์ พิสูจน์ นั่นพิสูจน์นี่
หมอ : มีกี่สไลด์
ลั่น : (คิดในใจ ป้อคิงหยัง) ...หนูไม่ได้นับค่ะ
หมอ : มีใครป่วยรึเปล่า
ลั่น : ย่าค่ะ ปวดท้อง .. ท้องแข็ง หมอยังวินิจฉัยไม่ได้ค่ะ .. ผ่าตัดวันนี้ ..
หมอ : ผ่าตัดอะไร
ลั่น : ลำไส้ค่ะ
หมอ : ใหญ่หรือเล็ก
ลั่น : ไม่ทราบค่ะ
หมอ : แสดงว่าคุณยังเป็นผู้เยี่ยมที่ไม่ดี ไม่ถามให้รู้.. คุณเสียเปรียบนะ
ลั่น : เอ่อ คือ เอ่อ คือ .. แม่หนูเพิ่งโทรมาบอกแล้วมารีบมาหมอเนี่ยแหละโว้ยยย
หมอ : เนี่ยเรา น้ำหนัก 4... สูงเท่าไหร่
ลั่น : 155 ค่ะ
หมอ : อ้วนหรือผม
ลั่น : พอดีมั้งค่ะ
หมอ : อ้วนหรือผม
ลั่น : ไม่รู้โว้ย
หมอ :  คุณสมส่วนนะ ... แต่คนเตี้ย  โวย
ลั่น : (ไอ่บ้า) ...
หมอ : คุณอยากสูงไหม
ลั่น : อยากดิ
หมอ : คุณเข้าแถวเป็นอันดับที่เท่าไหร่
ลั่น : 10/30 ค่ะ
หมอ : ยังมีคนเตี้ยกว่าคุณอีกเหรอ
ลั่น : เออ สิวะ
หมอ :  งั้นแสดงว่าโรงเรียนคุณ ดูแลเรื่องสุขภาพของนักเรียนแย่มาก
ลั่น : ไอ่ บ้า
หมอ : คุณอยากเป็นอะไร
ลั่น : กราฟิก ดีไซน์ค่ะ
หมอ : คุณยังทำให้ตัวเองไม่ได้เลย ... คุณจะไปทำให้เค้า
ลั่น : อะไรของมันวะ
หมอ : มันถึงกับระดับประเทศเลยนะ คุณต้องเข้างานสังคมมากมาย
ลั่น : เอ่อ ..หมอค่ะ กรรมพันธุ์เกี่ยวไหม แม่หนู สูงกว่าหนูนิดนึง
หมอ :  ... ขนาดแม่ของคุณยังไม่มีวิสัยทัศน์ ที่จะสูงเลย .. คุณหัดมองอะไรที่ดีกว่านี้สิ
ลั่น : .. เอ่อ มันจะมีใครมะ เดินมาเคาะประตู จากทำproject ตัวหนึง
            ลั่นโผล่หน้าออกมา..ไม่จ้างละเตี้ยไป ..  โวย
หมอ : วันนี้ได้พยาบาลมาคนนึง น้ำหนัก 38 สูง 158 ... แอ๊ ... เตี้ย แรงก็ไม่มี คุณจะไปดูแลคนไข้ได้เหรอ .. แค่แบกเข็มอะ ไหวไหม .. หมอก็ไล่ออก ไปเลย
ลั่น : สรุปหนูเป็นอะไรค่ะ
หมอ : เลือดไหลเวียนผิดปกติ .. เกิดจากการได้รับสารพิษเข้าไป - -* (คือมารู้อีกวัน รู้ว่าตบตักแล้วเป็น)
ลั่น : ค่ายาประมาณเท่าไหร่คะ
หมอ : ผมไม่รู้ เดี๋ยวเค้าก็จัดการให้คุณเอง
ลั่น : ... ค่ายา 660 บาท ค่ะ  ฮือๆ~  อะไรเนี่ย  โวย

เคยเจอหมอแบบนี้มะ  ฮือๆ~

555 หมอดูหมอเดาน่ะหนู

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อ่านชื่อจู๋ตกใจหมด..นึกว่าเ็ป็นจู๋นักเรียนตีกัน
 เฮ้ย!?

My Life, My Pride, is Broken
ตกคำว่ารับชัวร์   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ซ้อมเพลงเชียร์  ฮิ้ววว

มันจำกัดความยาวชื่อจู๋หน่ะ พิมพ์ยาวๆ ไม่ได้  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
มันแค่เป็นอาการห้อเลือด มั๊งครับ เพราะว่า ถ้าผิวบาง ๆ นี่เวลาโดนตบลงบ่อย ๆ หลาย ๆ ที เลือดมันก็จะคั่งขึ้นมา

แต่ถ้าเป็นผิวที่หนา ๆ เหมือนหลาย ๆ คนในเว็บนี้ ที่ผ่านร้อนผ่านหนาวมา 30 กว่าปี ตบเท่าใหร่ก็คงไม่มีอาการ น่ะครับ

ปลื้ม คริคริ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
 หมีโหดดดด  เคยเป็นเหมือนกัน

แต่ไม่กี่วันก็หาย..ถ้าไม่ไปตบมันซ้ำอ่ะนะ   หมีโหดดดด

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7