หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำเพลงหน่อยครับ  (อ่าน 7516 ครั้ง)
     ช่วนแนะนำเพลงหน่อยนะครับ เอาแบบที่เนื้อหาเกี่ยวกับการเดินทางหรือการทำงานอะไรสักอย่าง ที่มีอุปสรรคขัดขวางบ้าง แต่เราก็สามารถใช้ความพยายามให้การไปให้ถึงจุดนั้นได้...(งงหรือเปล่า  งง)

สรุปคือ จะทำเอาเป็นเพลงประกอบวีดีทัศน์ที่จะฉายให้กับปี 1 ที่เพิ่งเข้ามาเรียนครับ แบบว่าเราผ่านร้อนผ่านหนาวมาเยอะ ก็เลยอยากให้น้องๆ สู้เข้าไว้...

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
ขออย่ายอมแพ้ แม้ต้องร้องไห้  ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อยู่ที่เรียนรู้ว์..........

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เก็บตะวัน
กำลังใจ
ถนนเซลล์แมน(หรืออะไรราวๆนี้แหละ)

รางวัลแด่คนช่างฝัน   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
คำถามโง่ๆ (บอยโก)

ที่คณะดาตอนนี้ฮิตมาก เพราะวิชาสัมมนา ถ้าถามคำถามโง่ๆ ติดลบหนึ่ง เอาเขาไปใส่ด้วย
(นอกเรื่องซะงั้น) ฮิ้ววว
Loso - ผู้ชนะ  (เพลงภาพยนตร์15ค่ำเดือน11)

Mr.Team - คนใหม่

อย่าล้า - น้าน้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ส.ค. 2006, 23:29 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

Today you , Tomorrow me.
Live and learn

และเข้ากับเทศกาล ต้อง

Season Change กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โลโซอย่าเลยครับ เดี๋ยวตีกัน ฮือๆ~

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
โอ...โอ้ละหนอ...เออ...น้องเอย ลา........
โอ้...น้องเอย พี่นี้ขอชื่นเชย จะมิเลยแรมไกล
รักเจ้าดังดวงใจ มิคลายหน่ายนา ลา.............
(1) พี่จะรับขวัญเจ้า (2) เอามาเข้าเป็นขวัญจิต
(1) จะรักดังชีวิต (2) ใจคิดกรุณา ลา.........
(1) ขอจงหายโศก (2) พ้นภัยหายโรค
(1) ให้มีโชคนะน้องยา
(พร้อมกัน) จะเอาด้ายยาวขาวบริสุทธิ์ ลา...........
พันมัดผูกไว้ที่ข้อมือของเจ้า ลา..............
เหมือนดังใจพี่ผูกพันเจ้าไว้ ไม่หน่ายหนี
เออ.....เอ่ย ใจผูกพัน

Cannot find server - iLLUSiON
ไม่แข่ง ยิ่งแพ้   -- ป้าเบิร์ด ครับ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เธอผู้ไม่แพ้ครับ

My Life, My Pride, is Broken
ผ่านมันให้ได้ : P2Warship
 เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ต้องมีสักวัน   ก็อต

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
-อย่าหยุดยั้ง
-ฟ้ายังฟ้าอยู่

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: [1] 2 3