หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อนเงินครับ  (อ่าน 6016 ครั้ง)
http://www.miniplayground.com/tao/60th_anniv.swf

ทีแรกว่าจะไม่รบกวน MP ละ
แต่พอดี boxchart มันโหลดอึดมากมาย เลยขอยืมพื้นที่หน่อยนึงนะ

คือแบบว่าอยากได้ตังค์มากเลยครับ  กรี๊ดดดดด
flash นี่ผมแก้ให้ตามโจทย์ซัก 5% ได้
ราคาไม่ต่ำกว่า 500 ครับ  กรี๊ดดดดด

อดนอนมาตั้งหลายคืนแล้วมันไม่ให้ตังค์  ชิ
แล้วทำไมล่ะครับ งง

จะโชว์ของหรือจะแตกแฟลช งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เกี่ยวกับ flash ครับ
เป็นปัญหาการเงิน...  ง่ะ

ขอแปะไว้ขายงานได้มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด
เอ็งจะขายงานนั่นเอง อ้อ ง่ะ
งานสำเร็จแล้วมันไม่ตรงโจทย์ที่เค้าอยากได้กันเลย  ฮือๆ~

ยอมให้กดราคา เหลือ 200 แล้วนะ  ฮือๆ~
งงกับไอ้เต่าขาจรนี่จริงๆ  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
หมายความว่า
เอามาแปะไว้ เผื่อใครจะซื้อน่ะครับ

เกย์แอบ
เข้าไปดูมาแล้ว
สวยดีครับ ทำได้โอเคเลย
ฟอนต์ตอนจบก็สวยครับ

(มหานิยมปะครับ ?)

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

เพื่อนของเราชื่อความเหงา

ผมก็ร้อนเงินครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

งบน้อย
ความรู้สึกลึกๆ มันบอกว่าตัวละครในอันเก่าเต่าทำสวยกว่าว่ะ แต่แบ็กกราวน์ + เอฟเฟ็กต์ + ตัวหนังสือ เจ๋ง

ทุกวันนี้ผมก็แทบจะแทะฝาบ้านแก้หิวแล้วครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หน้า: [1]