หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 419

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู้ปั่นทางไกล ตูร์ เดอ ฟ๐นต์  (อ่าน 1082258 ครั้ง)
เหนื่อยนะนี่  (เหงื่อแตกพลั่ก)

กำลังโหลดข้อมูล .....
แพ้เป็นพระ ชนะเป็นวัวครับ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ง่ะ วัว

Today you , Tomorrow me.
ชนะเป็นยักษ์

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ลุงโอ้เอ้ ชนะเสตจนี้(+1)
ผู้ชนะปั่นรวม วานท่านยักษ์นับให้ด้วยนะครับ(+1)

ส่วนผมฟาล์วไปตั้งแต่หน้าแรกแล้ว กร๊าก ฮือๆ~

555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
รู้สึก เจฟจะชนะแบบปั่นรวม มี13อันเยอะสุด (+1) กร๊าก

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อ้ะ ชอบจู๋แบบนี้  ปลื้ม

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อดปั่นเลย มาไม่ทัน  ฮือๆ~

Life isn't always made to order.
อะไร แอบจัดนี่ ไม่มีเตรียมล่วงหน้าเลย  ชิ

Las Noches Rubicundior
นั่นน่ะสิ  ชิ

Life isn't always made to order.
ไว้รอเสตจสอง(ถ้ามี)นะครับ555

มีแต่ลุงมาปั่นนี่ครับ ชิ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ซวยแล้ว เดือนก็ลุง  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
 เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 419