หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: หวัดนก  (อ่าน 15848 ครั้ง)

ยิ้มน่ารัก

การกินอาหารลักษณะนี้ค่อนข้างอันตรายนะ  คริคริ

ได้มาจาก FWD

Las Noches Rubicundior
 อ้วก

Today you , Tomorrow me.
ไข่ข้าว  เฮ้ย!?

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อ้วก

กร๊าก  พี่โอ้เอ้เป็นอะไร  กร๊าก

เอือม

แพ้ท้องกระทันหัน

เอือม

แพ้ท้องกระทันหัน

กับใครเหรอคะ

กับใครเหรอคะ

เฟิร์นต้องรับผิดชอบนะ  ชิ

เฟิร์นต้องรับผิดชอบนะ  ชิ

ไข่เกือบจะฟักเป็นตัวขนาดนั้นยังจะเอามากินกันอีกเหรอ เฮ้ย!?

งบน้อย

ไข่เกือบจะฟักเป็นตัวขนาดนั้นยังจะเอามากินกันอีกเหรอ เฮ้ย!?

ไม่แน่ว่า อาจจะทำขึ้นเองก็ได้เนอะ

ก็ไม่มีตอนกินเข้าปากให้ดูนี่

เค้าเรียกว่าไข่อะไรสักอย่างหว่า ที่เอาไข่แบบไม่ด้านมากินตอนใกล้คลอด   งง
แต่ยังไงก็น่ากลัวเกิน  เอือม

there are no regrets in life, just lessons . .
ร้านใกล้ๆศิริราช มีร้านนึงเอาไข่ที่เป็นตัวมาทำครับ
แต่ไม่เป็นตัวขนาดน้าน   โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไข่ข้าว ท่าช้างมีร้านนึง
ท่าทางน่าอร่อยครับ แต่กินไม่ลง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฝั่งผมเขาเรียกว่าไข่อ่อน ครับ
....ฝั่งคุณแอนขายร้านแถวไหนครับ เผื่อไปลองมั่ง(ร้านแถวท่าช้าง ได้ยินว่าอร่อยๆเยอะ แต่ไม่ค่อยได้ไป ฮิ้ววว)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
น่ารักดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 [4] 5