หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: หวัดนก  (อ่าน 15846 ครั้ง)
ฮือๆ~ รักษาสุขภาพให้ดีนะครับหมอแมว
คือว่าวันนี้ไข้ขึ้นครับ ไอ้มืดหมี ไอด้วย เหนื่อยนิดๆ
แต่ว่าไม่เป็นไร  ฮิ้ววว เพราะได้ข่าวว่าคนที่ผมตรวจเป็นไข้เลือดออก ไม่ใช่หวัดนก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หวัดแมว  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ดีนะที่ไม่มีแฟนชื่อ นก

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
^
^
^

แต่คนในบอร์ดมี 1 คนค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
จ๊ากต้องรีบหนีแล้ว  อี๋~

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
2 คนตะหาก คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ้ 2 คนเลยหรอครับ  อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~

นี่ตูนั่งคิดอยู่นะเนี่ยะ...ว่านกไหนอีกคนนึง (ที่ไม่ใช่เจ๊นกแฟนลุงโก้)   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ตูคิดไม่ออกเลย

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ใครชื่อนก เฉลย หน่อยครับจะได้หลบทัน ใครรู้บ้างตอบที

นี่ตูนั่งคิดอยู่นะเนี่ยะ...ว่านกไหนอีกคนนึง (ที่ไม่ใช่เจ๊นกแฟนลุงโก้)   ฮิ้ววว

มีอีกนกนึงไง
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7027.0
ที่มาถึงก็ สวัสดี คิดถึงกันไหม ง่ะ
แล้วด่าเด็กที่แซว แล้วก็หายไป เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เอือม อ่อ..

หายไปเลยเนอะ   เอือม

เลวยั้นเงา
นี่นั่งเข้าเวรเป็นเพื่อนอยู่ที่โรงพยาบาล
มีมา 2 ละ

รถชน

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เจ๊อยู่โคราช    อาทิตย์ก่อนพี่สาวที่เป็นพยาบาลอยู่ที่ รพ.ใหญ่ที่สุดใน โคราช มากำชับทุกคนในครอบครัวว่า "ห้ามกินไก่เด็ดขาด" เค เอ- ฉี่  ก็ห้ามกิน  แล้วก็ห้ามถามอะไรต่อ (ที่โคราชปิดข่าวเรื่องหวัดนก เนื่องจากเป็นพื้นที่ที่มีการเลี้ยงไก่ ของ ซี ผี่  มากจังหวัดหนึ่ง)  เจ๊เลยคิดว่า ระวังไว้ก็น่าจะดี
ทำอย่างไรดีครับ เมื่อวานผมกินไข่ดาวไป ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 [2] 3 4 5