หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 51

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำลายทุกสถิติ!!!  (อ่าน 161879 ครั้ง)
ทำลายทุกสถิติ ปั่นเนียนสุดๆ
ภายใน 25 ชม. ล่อไป 105 โพส  ฮิ้ววว

โพสครั้งแรก แนะนำตัว

หลังจากนั้น...

ลบทุกสถิติ จากที่สังเกตมา
ขอมอบรางวัลปั่นเนียน +2  (แจ๋ว แจ๋ว)

และสถิติกำลังทะยานขึ้นไปเรื่อยๆ

(ปล. หมั่นไส้ -2  กร๊าก)

Today you , Tomorrow me.
สังเกตเหมือนกันค่ะ ว่าแซงหน้าไปอย่างรวดเร็ว

น่ากลัวจริงๆ อาจเป็นคู่แข่งหมีในอนาคตได้  ง่ะ

กระต่ายโฉด !!!
 กร๊าก  กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 (อิอิ)

รักแมวค่ะ
เกินหน้าเกินตา

Las Noches Rubicundior
พี่อรระวังให้ดี  เจ๋ง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ป่านนี้เจ้าตัวยังไม่เข้ามาปั่นกระจู๋นี้เลย  (อิอิ)

รีบเก็บมันซะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใครเหรอ
 งง
ท่าทางจะว่างมากๆ เห็นปั่นมั่วไปหมด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่ทราบครับ รู้แต่ว่าเข้ามาเนียนมาก  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
ยังดีกว่าตาลุงที่จะว่างก็ไม่ว่าง
แต่ดั๊นห่วงปั่นนะครับ คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อาจเป็นขาจรขาประจำของที่นี่ก็ได้ครับ พอดีถึงเวลาเปลี่ยนมาเป็นสาวกแล้ว  ฮิ้ววว

กรี๊ดดดดด อิจฉาาาาาาา~

等着
ใช่ครับ ยอมรับเลยว่าปั่นเนียนมาก นับถือๆ  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

ทุกท่านในจู๋นี้ก็กำลังทำการปั่นเนียนครับ  ฮิ้ววว

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
 กรี๊ดดดดด  พึ่งเห็น

ฝากตัวด้วยครับผม  ยิ้มน่ารัก

เข้ามาสมัครนานแล้ว แต่ไม่ได้เมลล์ตอบกลับ เลยไม่ได้เป้นสาวกนะครับ

เลยอ่านๆ แล้วชอบบรรยากาศที่นี้อะครับ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 51