หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 51

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำลายทุกสถิติ!!!  (อ่าน 161885 ครั้ง)
ยังดีกว่าตาลุงที่จะว่างก็ไม่ว่าง
แต่ดั๊นห่วงปั่นนะครับ คริคริ

เฮ้ย วันนี้มีห้า-หกปั่นเองนะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
พี่อ๋าห์ไม่ใช่ลุงนะครับ ยังหนุ่มอยู่เลย ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ง่ะ  ตอบแล้วนะ

ดันไปอยู่ล่างสุดหน้าแรก

เศร้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กรี๊ดดดดด  พึ่งเห็น

ฝากตัวด้วยครับผม  ยิ้มน่ารัก

เข้ามาสมัครนานแล้ว แต่ไม่ได้เมลล์ตอบกลับ เลยไม่ได้เป้นสาวกนะครับ

เลยอ่านๆ แล้วชอบบรรยากาศที่นี้อะครับ  เจ๋ง

พอไปแนะนำตัว เผยผิว แล้วปั่นเนียนเลยนะ  ฮี่...

ลมพัดเย็นดีใช่ไหมหล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ส.ค. 2006, 17:35 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

Las Noches Rubicundior
เขาเผยผิวไปแล้วนะ เอือม
เฟิห์นจริงๆ..  เอือม

อ่านโพสต์คุณเฟก ก็ไม่ได้ปั่นน่าเกลียดนะครับ แค่ความเร็วสูงมากเท่านั้นเอง
ยินดีที่ได้รู้จักครับ  เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เนียนจริงๆนะนาย เจ๋ง
ฝากตัวด้วยน้า  ลันล้า

มีอะไรผิดพลาดไปก็ขออภัยมา ณ ที่นี้เน้อ

จากนักทำลายสถิติ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เขาเผยผิวไปแล้วนะ เอือม
เฟิห์นจริงๆ..  เอือม

อ่านโพสต์คุณเฟก ก็ไม่ได้ปั่นน่าเกลียดนะครับ แค่ความเร็วสูงมากเท่านั้นเอง
ยินดีที่ได้รู้จักครับ  เกย์ออก

อะไรยะ พี่แอน หมายถึง เค้าสมัครเสร็จแล้วก็ไปแนะนำตัว แล้วก็เผยผิว

หลังจากนั้นก็ปั่นเนียนมาตลอดย่ะ  ชิ  ชิ  ชิ

แค่นี้ทำงง

Las Noches Rubicundior
แอนมันแก่แล้ว  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ปั่นได้ดีกว่าหมีเยอะ(หมีชอบปั่นไร้สาระ(ตูด้วย ง่ะ))

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
แต่หมีสวยที่สุด หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เลิกงานละ กลับบ้านแป๊บ

เดี๋ยวมาใหม่น้า  คิดถึงทุกคนเลย  เกย์แอบ

พอจบข้อความแบบนี้ทีไร ต้องปาดเมาส์หารหัสลับที่ซ่อนไว้ทุกทีเลยค่ะ  เกย์แอบ

กระต่ายโฉด !!!
จุ๊บๆ จ๊วบ

ฝากตัวด้วยน้า  ลันล้า

มีอะไรผิดพลาดไปก็ขออภัยมา ณ ที่นี้เน้อ

จากนักทำลายสถิติ  ฮิ้ววว

ปั่นได้พลิ้วมาก  คริคริ

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 51