หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...ถุงยางทอมดันดี?  (อ่าน 15435 ครั้ง)
เอ่อ...ได้ดูรายการอะไรจำไม่ได้แล้ว เอาทอม ดันดีมาสัมภาษณ์เรื่องธุรกิจใหม่ของเขา คือเขาไปจ้างโรงงานทำถุงยางอนามัย และจะใช้ชื่อโฆษณาถุงยางของเขาว่า ทอม ดันดี ตามชื่อของตัวเขา แต่ถูกอย.ตีกลับไม่อนุญาตพร้อมให้เหตุผลว่า จะเป็นการจูงใจทำให้เด็กๆวัยรุ่นหันมามีเพศสัมพันธ์กันมากขึ้น เนื่องจากชื่อถุงยางทอมดันดีไปยั่วยุ และอยากพิสูจน์ว่าเมื่อใช้แล้วมันจะเหมือนกับชื่อหรือเปล่า ก็เลยลองเอามาถามเพื่อนๆในแตกฟองว่าเห็นด้วยกับที่ อย. กล่าวอ้างมาหรือเปล่า

ปล. ถ้าจำไม่ผิดชื่อเต็มๆน่าจะเป็น ถุงยางทอม ดันดี กลิ่นลีลาวดี  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ส.ค. 2006, 14:54 น. โดย ชายคลองกับผักแว่น » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
555

ผมดูรายการเมื่อคืนแล้วชอบคำพูดนี้จัง

"จะมีบุหรี่สักกี่มวนที่จุดแล้วไม่ได้สูบ จะมีเหล้าสักกี่ขวดที่เปิดแล้วไม่ได้กิน"

ทอม ดันดี 555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เห็นหน้าทอมดันดี ก็เซ็กเสื่อมแล้วค่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก

กร๊าก

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ถ้ามีดูเร็ก กับ ทอมดันดี
ให้เลือกในร้าน
คุณจะ......

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เลือกดูโอ่ แล้วก็ดันดีครับ  หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อะไรนะครับ...  ดูเล็ก กับ ดันดี ใช่เปล่า  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ดูเล็กเหรอครับ   ง่ะ

น่าจะ ดูโอ้ มากกว่านะ  ปลื้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมเลือก ดูเอ้ ครับ  ฮิ้ววว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 (อิอิ)

ผมเลือก ดูเอ้ ครับ  ฮิ้ววว

เกย์แอบ

ป๋าก็..  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
แค่ชื่อ  ยิ้มน่ารัก
ดูโอ้เอ้

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ดูโอ๊วววว หื่น
หน้า: [1] 2 3 4 5