หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday หมีอร จ้า  (อ่าน 27541 ครั้ง)
แน่ใจนะครับ ว่านั่น หมี !!!!

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เกย์ออก น้องอรแต่งงานได้แล้วสินะคะ

ป้าปิ๊กหาให้หน่อยสิค้าา  กรี๊ดดดดด หมีโหดดดด

Happy Birthday na ja กรี๊ดดดดด

thank you ka  กรี๊ดดดดด หมีโหดดดด

ช้าไปหน่อย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

HBD. มีความสุขมากๆ นะจ๊ะ

น่ารักอย่างนี้ตลอดไป  ยิ้มน่ารัก

ไม่ช้าหรอกค่ะ เปิดรับคำอวยพร และของขวัญทั้งเดือน  หื่น หมีโหดดดด

อายุหมีเหลืออีก 15 ใช่ไหม

โวย โวย โวย โวย หมีโหดดดด

สสวก.ครับ ขอให้หายหมีเร็วๆ ถ้ายังไม่หายให้ปรึกษาหมอแมว
และก็เหมือนข้างบนๆครับ สมหวังทุกประการ หมีโหดดดด

อ๋อ เพิ่งรู้ว่าบาทาข้างบน {หมีโหด}นั่นของหมอแมว

ขอบคุณค่า ปรึกษาหมอแมวทุกวันเลยค่ะ เรื่องที่เราจะแต่งงานกัน  หมีโหดดดด

หมีโหดดดด

HHBD

หมีเอ๋ยหมี เลี้ยงลูกมาจนใหญ่ ไม่มีนมให้ลูกกิน ลูกร้องโฮกแฮ่ หมีก็พาไปขุ้ยดิน ทำมาหากินตามประสาหมีเอย..

หมีโหดดดด

ไม่ต้องร้องก็ได้ย่ะ มีการแก้แค้นอีก  โวย หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

"เพราะเธอน่ารัก
เธอนั่นน่ารัก
เธอน่ารัก
จนเกินห้ามใจ

เธอน่ารักจนใจไหวหวั่น

นี่คือเหตุผลดีๆ
ที่ฉันนั้นชอบเธอ
เพราะเธอน่ารัก น่ารัก น่ารัก น่ารัก
ฉันจึงแอบรักเธอ "

กิ้ววววววววว

เออ ลืมบอกไป
ทุกคนเอามือขึ้นมาปิดตาแล้วร้องเพลงให้หมีพร้อมกันนะ
เอาอีกรอบดังๆ
ที่ผ่านมาถือว่าไม่นับแล้วกัน
เอ้า 1....2....3....

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ปิดตาทำไมคะ  โวย

คงตั้งใจจะ จะเอ๋ หมีละมั้ง  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ฮิ้ววว โรแมนติก  กรี๊ดดดดด

ไม่มองน่ะ กลัวอวก  อ้วก
 เกย์แอบ

สุขสันต์วันเกิดครับ  หมีโหดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวน่ารักมาก ส่ง จมล มา สสวก  ยิ้มน่ารัก

อ๋าาา

สุขสันต์เดือนเกิด  ฮิ้ววว

<3.
เห็นนานแล้ว

แต่สุขสันต์วันเกิด  ฮิ้ววว
ขอบคุณทุกกำลังใจค่ะ  ฮิ้ววว

จะออกอัลบั้มใหม่เมื่อไรครับ หมีโหดดดด

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]